• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool fake info ios 1 click + rrs xuất file dung lượng thấp dành cho admin affiliate network

Status
Not open for further replies.
tạm nghỉ ngơi ăn cơm nhé :)

ngày thứ 4 đứt cáp vắng thế nhỉ :D

thế chúc mừng các bác ấy =))
cám ơn cậu đã quan tâm. người ta mua về kiếm lại gấp vài lần số bỏ ra mua là chuyện bình thường thôi ;)

kịch bản tương đối hay đấy,mình chả cần có cái rrs của c vẫn kiếm gấp cả chục lần giá cái tool của c :)))
không nên khoe thu nhập ở đây, vì chưa biết mèo nào cắn mỉu nào cả đâu. có muốn gì thì đi chỗ khác mà chơi nhé. ở đây nhiều pro lắm coi chừng mang họa vào thân :D

không nên khoe thu nhập ở đây, vì chưa biết mèo nào cắn mỉu nào cả đâu. có muốn gì thì đi chỗ khác mà chơi nhé. ở đây nhiều pro lắm coi chừng mang họa vào thân :D
có ai khoe đâu,chỉ là cảnh báo anh em đừng phí tiền thôi :D,làm gì mà sốt :))

có ai khoe đâu,chỉ là cảnh báo anh em đừng phí tiền thôi :D,làm gì mà sốt :))
người có tiền luôn có óc để nghĩ thiệt hơn và quyết định mua hay không chứ không cần cậu phải dạy đời họ đâu, tự lo thân mình thì tốt hơn :D

rules cấm bấn tút rùi mà sao ko thấy mod nào close nhỉ, hay bây h 4rum như bãi rác rồi :cool::cool:

rules cấm bấn tút rùi mà sao ko thấy mod nào close nhỉ, hay bây h 4rum như bãi rác rồi :cool::cool:
đây là phần mềm (software) chứ không phải hướng dẫn (tutorial) nhé phân biệt cho rõ đừng có vào nói càn :)

update version mới. tool giờ đây đã support đa số các con off có thể lead. con nào làm cách thủ công không lead thì vẫn không lead nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week