Help Tool change SSH cùi

o0ohpvo0o

Senior
Reactions
294
MR
1.315
Mình đang làm cái tool change SSH cùi pắp, đã tích hợp thêm firefox vào , 1 firefox profile/ 1SSH
Tool thì vẫn lỗi tè le :v, hiện tại vẫn đang fix, các bác có đóng góp thêm thắt cái gì vào tool cho em không :p ??

Last edited:
ák đù :v

CÓ cho dùng thử và có tự động change IP khi con SSH đó bị xịt ko bác

không tháy links dowload ở đâu

Các bác thông cảm cho em :3, vẫn lỗi tè le vụ stop thread mà cái thứ 2 là máy máy khác mở thì bị đóng luôn phần mềm lúc bấm change SSH mình chưa tìm ra lỗi ở đâu, vẫn đang bỏ dở đó chưa fix được, haizzz, và em đang đúp môn nên cũng nản lắm :(, SANG tầm THỨ 4 rảnh mình chỉnh sửa lại rồi share , từ giờ đến thứ 4 đi làm full time hết rồi, vì mình ko ở VN , sml lắm.

dùng tool change SSH cua @TLService vẫn ngon chán. Này show hàng chứ thấy share đâu

không tháy links dowload ở đâu

CÓ cho dùng thử và có tự động change IP khi con SSH đó bị xịt ko bác
Ko thấy demo đâu :D

ák đù :v

Last edited:
Các bác thông cảm cho em :3, vẫn lỗi tè le vụ stop thread mà cái thứ 2 là máy máy khác mở thì bị đóng luôn phần mềm lúc bấm change SSH mình chưa tìm ra lỗi ở đâu, vẫn đang bỏ dở đó chưa fix được, mình cũng nản lắm , haizzz, và em đang đúp môn nên cũng nản lắm :(, SANG tầm THỨ 4 rảnh mình chỉnh sửa lại rồi share , từ giờ đến thứ 4 đi làm full time hết rồi, vì mình ko ở VN , học và làm việc sml lắm

bác du học ở nước nào? thấy bác đuối việc quá vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,721
Latest member
unavancouver
Back
Top Bottom