• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Tool 1click đổi toàn bộ thông số của bs cho anh e làm android-100$-all bank

Status
Not open for further replies.
vãi cả 100$, share đầy trên mạng đem về bán, đem về bán cho anh em họ hàng đi
thì lấy về đây lập topic share ra xem nào, vào topic của người khác ahbp làm gì thế c :). đời lắm người lạ lùng vãi, chưa biết chính xác cái gì ra cái gì đã vào nhận vơ giống cái của mình, ảo tưởng vcc :)

đem về chế thành của mình còn "...team mình làm" 100$ vãi,tiền là lá mít chắc =))
ở đấy ahbp giải quyết đc cái gì đâu, thích đôi co thì lập topic quay clip cái bản của bác lên rồi đôi co tiếp. cẩn thận ko lại thành thể loại ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm đấy bạn :)) lá mít hay ko thì người thực ưự hiểu biết người ta cần, ko đến lượt bạn hỏi =))

đã là cheat thì ko lâu dài được c ak. C có change giời thì nó vẫn sẽ biết c cheat vì nó bỏ tiền ra quảng cáo mà thấy rằng ai down xong cũng xoá luôn, nó sẽ biết là cheat
đồng ý là ko có cái gì lâu dài đc, nhưng ít ra nếu fake cẩn thận và làm vs volume vừa đủ thì net nó vẫn chấp nhận. bởi vì thằng net nào nó chả chấp nhận 1 lượng fraud nhất định bạn. chỉ có điều là bạn làm có khéo hay ko thôi :)

nói chung bác tự giữ mà xài để sử dụng hết giá trị của nó. chứ còn cái này đi sell 100$ thì hơi buồn cười. Kiếm tiền không khó các bác nhỉ.

nói chung bác tự giữ mà xài để sử dụng hết giá trị của nó. chứ còn cái này đi sell 100$ thì hơi buồn cười. Kiếm tiền không khó các bác nhỉ.
bác thích thì bác có thể mang cái xpri lên mmo mà bán, em có cấm đâu =)). ở cái forum này có 1 chuyện buồn cười là cứ 1 topic nào mở ra sell cái gì đó về tool hay tut, là bắ đầu các thể loại gato nhảy vào. các bác mua thì vào e tiếp, còn ko mua thì mời đi ra có ai cấm cản gì đâu. còn bác thích cười thì kệ bác. ai cần mua ngta vẫn mua =)). ko hiểu là các bác có bao h nghĩ người ta bỏ ra 1 cái gì đó để ngta bán mà lại bỏ ra 1 cái vớ vẩn để ăn chửi ko. hay là đầu óc các bác cũng bỏ các bác đi hết rồi :))

100$ cái đó đúng là nực cười thật, đem lên haivl có ng mua
ko mua thì mời bạn đi ra thôi, ở đấy quanh quẩn làm gì =)) hay là ko có tiền mua vào phá người ta bán. mình thấy bạn mới là cái thứ nên đem lên haivl bán đó =))

bác thích thì bác có thể mang cái xpri lên mmo mà bán, em có cấm đâu =)). ở cái forum này có 1 chuyện buồn cười là cứ 1 topic nào mở ra sell cái gì đó về tool hay tut, là bắ đầu các thể loại gato nhảy vào. các bác mua thì vào e tiếp, còn ko mua thì mời đi ra có ai cấm cản gì đâu. còn bác thích cười thì kệ bác. ai cần mua ngta vẫn mua =)). ko hiểu là các bác có bao h nghĩ người ta bỏ ra 1 cái gì đó để ngta bán mà lại bỏ ra 1 cái vớ vẩn để ăn chửi ko. hay là đầu óc các bác cũng bỏ các bác đi hết rồi :))
mình nói để những người sắp mua tham khảo thôi. kẻo phải bỏ tiền ra mua những thứ không cần thiết thì tội nghiệp.

rất vui khi thấy comment này của bạn, k ủng hộ ai cả cơ mà cái xpri chỉ FAKE thôi, chỉ có thể làm app thôi làm net ăn banned ráng chịu :)
hình như bạn @lubu0808 chưa đọc comment này :). còn cái việc thấy cần hay ko thấy cần thì có thể bạn ko cần nhưng người khác cần, lần sau nói 1 lần là đủ bạn ạ, ko cần nhai lại quá nhiều đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,868
172,943
Latest member
kenbro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week