• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

thằng UCH này mình để cả link PPS và PPD, PPD 1 ngày cũng dc 20$ còn PPS cả tuần dc có 50$ ko = 1 góc của RG nữa nên RG vẫn là host PPS chính. Link pps để tận dụng thêm lượng khách thích xài UCH thôi, mà ko hiểu sao khách nó toàn chọn link chơi ppd mà mua pre mới ác :eek:

nó tính ăn không, ăn vào tới họng khó nuốt quá nên phải mua pre cho nó trôi chứ gì nữa :D

thằng này bị làm sao ấy nhờ del hết file của mình mất AFF luôn không vào được statis ai bị vậy ko

vẩn còn đầy đủ file mak chỉ có ko vào đc statis thôi

You have not met the criteria of
making $10 on the PPD program

còn cái này là gì

ko bị xóa file! nhưng chả biết data cũ có bị gì ko đây, y như rằng sắp tết và sau tết là luôn có biến động @@!

The stats will take 48 hours for everything to be back to normal. Statistics are being counted so do not worry about that.

Cứ yên tâm chiến đi nhá các thím

Không thấy xóa file nhưng ko vào đc STT và ko có tiền...đăng ký thanh toán thì ko thấy hiện thanh toán nào cả? Có ai bị giống mình ko, có thằng nào thay thế PPD tính như thằng này ko mọi người?

Không thấy xóa file nhưng ko vào đc STT và ko có tiền...đăng ký thanh toán thì ko thấy hiện thanh toán nào cả? Có ai bị giống mình ko, có thằng nào thay thế PPD tính như thằng này ko mọi người?

mình cũng vậy thôi.nó còn đang bảo trì mak.

Mình không thấy nó thông báo gì cả? Thông tin bảo trì báo ở đâu thế bạn, minhg ko nhận đc thông báo ???

Mình không thấy nó thông báo gì cả? Thông tin bảo trì báo ở đâu thế bạn, minhg ko nhận đc thông báo ???

The stats will take 48 hours for everything to be back to normal. Statistics are being counted so do not worry about that.

Cứ yên tâm mà chiến đi... Đừng kêu gào

nó thông báo ở WJ nhưng ai sợ thì nghỉ up nó 1 2 hôm đi. chờ nó bình thường rồi chơi, up 1 host khác để ăn dặm PPD thay nó đi

Dùng themapoter mà post cho blogspot như nào các bác nhỉ. Em để trên miền trỏ về blogspot

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom