• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

up file lên blog mình rồi tự fake ip chiến được chứ mấy thánh?

Xác nhận đứng cmn hình từ 13h30 đến giờ. Có bác nào bị như em không?o_O

thằng này không cho Vn upgrade lên premium vậy làm sao đây, face IP nước ngoài để uprage có bị nó ban ko nhỉ

Mạng mẽo kiểu gì load mãi chả xong vậy trời.Hic

các bác cho em hỏi lỗi khi nó báo file lỗi ''Exceeded Upload Limit'' là lỗi gì, mấy hôm nay ko up đc file nào cả, bác nào biết giải quyết thì giúp với

các bác cho em hỏi lỗi khi nó báo file lỗi ''Exceeded Upload Limit'' là lỗi gì, mấy hôm nay ko up đc file nào cả, bác nào biết giải quyết thì giúp với
Free user thì nó cho khoản 250gb xài hết up lên premium mới up tiếp được và ko zới hạn HDD

123-jpg.39245

Mấy bữa ni bảo trì nên đứng hình

M

Attachments

42.7 KB · Views: 205
các bác cho hỏi nhận z thằng này bằng cách nào vậy ấn payout nó nhảy ra cái này bảo check mail
Payout

For security reasons, please verify your email address to get payout. Click here.
sau đó làm thế nào vậy các bác?

các bác cho hỏi nhận z thằng này bằng cách nào vậy ấn payout nó nhảy ra cái này bảo check mail
Payout

For security reasons, please verify your email address to get payout. Click here.
sau đó làm thế nào vậy các bác?
Nhảy vào mail mà xác nhận là xong bác nhé!

thằng này toàn sale 1 ngày càng ngày càng móm

uch không phải lựa chọn tốt để ăn sale, nên dùng uch làm link free + kèm link pre của host khác

link free vừa đối phó với rule forum lại vừa được ăn ppd, để vài ba hôm rồi xoá file uch là ngon :D

uch không phải lựa chọn tốt để ăn sale, nên dùng uch làm link free + kèm link pre của host khác

link free vừa đối phó với rule forum lại vừa được ăn ppd, để vài ba hôm rồi xoá file uch là ngon :D

thanks cậu hehe :)

Lúc trước tớ cũng bị thế.

Cậu làm theo như sau

IF YOU ARE EXPERIENCING 'FILE IS OVER 2048MB' IT IS MOST LIKELY BECAUSE YOU HAVE REACHED YOUR LIMITATION ON YOUR PREMIUM ACCOUNT STORAGE. SEND ME A PM WITH YOUR USERNAME.IF YOU HAVE AN ISSUE PLEASE DO THE FOLLOWING;

1. SUBJECT: YOUR ERROR MESSAGE

2. TAKE NOTE OF THE TIME (SERVER TIME)

3. WHAT ERROR ARE YOU SEEING
3A. WHAT METHOD ARE YOU USING IF ANY.

4. YOUR USERNAME

THIS WILL ENSURE THAT WE KNOW WHAT, WHEN AND HOW IT OCCURRED. ANYTHING ELSE IS SMOKE FROM A HIDDEN FIRE - IF WE CANNOT IDENTIFY THE PROBLEM WE CANNOT HELP YOU.

Xong gửi qua nick Jo! bên WJ hay gửi trực tiếp bên support của uploadbale. Họ sẽ fix cho mình.

Mình toàn để luôn ko có xóa. Chơi host này mình chơi PPD, một ngày được hơn 10$, nên tính ra lợi hơn PPS. PPS ăn 1$ nhiều quá, mà lại ít rebill.

Ko biết mọi người sao, chứ mình để link free sống, mà sale của 3 host khác cũng ko bị ảnh hưởng. Mấy host khác vẫn sale ầm ầm.

thằng này acc được có 250 GB thôi à, uploaded bảo limit 50GB mà up tẹt bô.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom