• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

Chết cha....!

Bạn nào trong Balance còn đủ Redeem thì sell mình cái Voucher 1m với... Lỡ tay RQ mất, mà sắp hết Premium rồi.......

Bạn nào có Inbox giúp mình...

Các thánh Fake nick hay định Scam j thì tha cho em....!

pm yahoo cavalrys cậu nhé.

Last edited:
Mình mua được rồi cậu à...

Thanks

oke cậu, bác nào cần vc 1 m thì pm mình nhé. có 1 cái ko dùng :)

thằng này bữa nay cả ngày mình không vào được web của nó, có bạn nào bị thế không vậy?

cả ngày hôm qua tới hôm nay up bằng FileZilla mãi không lên, up cái chuyển sang tab failed luôn và ngay :(

Mình thì chả biết sao... Thu nhập dạo này có vẻ giảm sút.. Ko biết nó có cheat ko nữa...

speed upload càng ngày càng chậm, up zoom thì thiếu file tùm lum, FTP thì pending lâu, dc mỗi cái tiền vẫn đều

nghỉ thằng này. Tặng các bác 1 code pre 30 day ai cần pm nhé :))
Yahoo: cavalrys

ppdown thì lại có sale , mà down ít , để sale thì lại down nhiều và móm sale , nó auto cheat vãi hè
cái này từ lúc bắt đầu ra cũng rất nhiều người kêu rồi cậu à >.<

Dạo này nó cheat khiếp... Thu nhập giảm còn 1/3... Sales thì toàn là 0,64$... Ức chế vl

đắng lòng nhỉ, chẳng lẽ bạn nhiều sale 0.64 $ vậy mà không có rebill nào à?

Thằng support thì đúng ngu, PM contact nói vấn đề về upload với pending files. Lúc nào cũng bảo speed rất nhanh và bt, bà nội nó, điên máu chứ. Mất tg vl =,=.

mấy hôm nay chẳng làm được gì. lúc thì lỗi up không lên, tới lúc lên thì pending tới vài tiếng.

thấy thiên hạ vẫn lên hàng ầm ầm, chắc họ dùng tool gì khác chứ không phải FileZilla :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,958
171,031
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom