• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

tuần này có xèng từ chiều tối qua rồi vậy mà giờ nó vẫn còn báo "Approved"

chắc do bị lag nên gia cát dự là chiều tối nay được nhận thêm lần nữa :D

Mấy thánh cho em hỏi là chiến thằng này 2 acc có được ko nhỉ? Tất nhiên là ko ref của nhau :D

Em để ppd cơ mà thỉnh thoảng 2 ngày nó lại có 1 sale :( tò mò mún bít sale bao nhiu tiền thì làm sao hả mấy bác. Em vào xem nhưng ko thấy.

Em để ppd cơ mà thỉnh thoảng 2 ngày nó lại có 1 sale :( tò mò mún bít sale bao nhiu tiền thì làm sao hả mấy bác. Em vào xem nhưng ko thấy.
nó ko có hiện giá acc bạn à @@! mà nó cũng chó lắm, để PPD thì acc vào như mưa còn qua PPS thì chả có con nào

nó ko có hiện giá acc bạn à @@! mà nó cũng chó lắm, để PPD thì acc vào như mưa còn qua PPS thì chả có con nào

có khi toàn sale 1 ngày :D

ppd thì ngon nhưng chỉ ngại nó cho ra đảo vì "up nhiều sale ít"

thằng này thế mà hay, tuần này keng sớm phết

thằng này sale thì hold 30 ngày, còn ppd đc cái mì ăn liền :v

thằng này sale thì hold 30 ngày, còn ppd đc cái mì ăn liền :v
ppdown thì lại có sale , mà down ít , để sale thì lại down nhiều và móm sale , nó auto cheat vãi hè

Chết cha....!

Bạn nào trong Balance còn đủ Redeem thì sell mình cái Voucher 1m với... Lỡ tay RQ mất, mà sắp hết Premium rồi.......

Bạn nào có Inbox giúp mình...

Các thánh Fake nick hay định Scam j thì tha cho em....!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn
Back
Top Bottom