Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

là như vầy
ví dụ hôm nay làm đc 5$ sau khi hết ngày wa ngày mới nó sẻ công 5$ vào Payable Amount
nhưng tiền hôm wa của mình ko thấy công vào
lúc trước choi pps thì nó holding nhung tớ chuyển wa down rồi hôm wa là ppd đc 5.4$ mà ko thấy công vào

Vậy lỗi rồi, contact nó đi. Thằng bạn mình chơi ppd mà 2 ngày nay tự dung toàn 0dl, toàn bug có hại cho uploader :))

upload bằng FTP cũng hay bị pending dẫn đến thiếu file. Không vì cái unlimited storage thì mình cũng tiễn nó lên đường rồi.

mới mở câu khách thì rate ngon, nhưng rồi cũng cheat và cheat thôi. nó cheat còn đỡ, chứ nó cho ae ta làm khổ cực rồi cuối cùng đek pay thì lúc đó mới uất >.<

thằng này paid đúng hẹn ghê :)

cho mình hỏi host này khi mình up lên acc premium rồi có thể tự remote chính host nó cho nó có được k? và ai đó cho mình xin link uploadable.ch trên wf được k vậy xin cám ơn.

Các bác ở đây có ai chơi PPS ko? Mình muốn chơi PPS nhưng ko biết nó có tính Rebills giống Rapidgator hay Ryu ko nhỉ? Và nếu mua qua Reseller có được tính ko? Thx các bác :D

Host này lừa rồi anh em đừng chiến nữa nhé!
Mình vừa test buy premium trên link của mình trên website của mình luôn,
Account mình chọn plan 65% sale luôn nhưng không tính sale premium.
Kết luận Cheater 100%

Thằng này cheat bỏ mẹ...

Chiến cũng thể loại y như zậy.. RG thì đc 8 cái Sales... Còn nó thì éo có xu nào...

Vãi nồn lũ cheat

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom