Help Tổng hợp tình hình Uploadable.ch

add mấy cái site mà khó quá .:
bác nào add rùi sửa hộ mình cái code add mãi ko được

<meta name="Uploadable" content="Uploadable-warexz-4f4adcbf8c6f66dcfc8a3282ac2bfa"/><meta>

add mấy cái site mà khó quá .:
bác nào add rùi sửa hộ mình cái code add mãi ko được

<meta name="Uploadable" content="Uploadable-warexz-4f4adcbf8c6f66dcfc8a3282ac2bfa"/><meta>
vất vào phần header ấy :3

thằng này sale hold lâu vãi đái luôn :((

vừa cài cái Webmoney classic mới mà toàn gặp trường hợp này .. bác nào biết chỉ minh nguyên nhân với
pass login và pass key minh đặt là khác nhau rùi ko biết còn thiếu gì .lâu nắm rùi mình cài thấy đơn giản lắm mà

tổ sư bố, thằng này hôm nay copy file thì báo limit store là thế éo nào :(

Thằng này hôm nay cheat download vãi hồn! Hay nó lại sắp sao rồi?

cheat quái gì, ngày nào cũng tăng ầm ầm :D

Mấy bác cho em hỏi free storage của Uploadable là bao nhiêu Gb vậy, em không thấy thông tin hiển thị :(

hình như là unlimit, mình cũng chả check :D

với cả các bác cho hỏi là các bác replace links có bị mất file không? mình replace links xong thì mất đi vài news :confused:

Đệt. Vào wjuntion reg cái nick đê xin thằng Jo nó upgrade lên pre cho, mà chưa kịp xin thì thấy IP bị ban rồi. Vãi quá.

Bọn này lại chả có phần contact us ở website :((

Mấy bác cho em hỏi, file em up lên là file .rar mà nó báo "Pending FTP file" hoài là sao mấy bác, em mới chiến PTU nên chưa rành vụ này lắm >"<

Mấy bác cho em hỏi, file em up lên là file .rar mà nó báo "Pending FTP file" hoài là sao mấy bác, em mới chiến PTU nên chưa rành vụ này lắm >"<

Tối nó thường hay bị pending lắm, tốt nhất tối bạn cứ up bằng web cho nhanh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week