• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Turbobit.net

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
Anh em ai đang chiến turbobit vào đây thảo luận chém gió chơi đi :)

Tớ đang chơi plan PPD ngày 3-4$ ^^.

Sơ lược về nó:

Thuộc dạng lão làng tồn tại khá lâu qua bao sóng gió rồi :)

Có 3 plan tất cả
  1. Pay Per Sale: 60% sale, 40% Rebill
  2. Mixed: Up to 40% sale 30$ Rebill + 7$/1000 download.
  3. Pay Per Download: Up to 20$/1000 Download (Không áp dụng cho acc mới reg)
Pay qua Webmoney, Paypal, Payza. Request trong khoảng 3-5 ngày là có tiền :). Khá chuẩn ít khi lệch.

Sale sẽ bị hold 45 ngày trước khi cho vào balance.

Upload/Download khá là chậm chạp :D

Dạo này mới quảng cáo trên WJ với có topic support trên WJ nên hỗ trợ khá nhanh. Ai cần sự ổn định và pay nhanh thì có thể chọn em này vào mirror nhé :).

Thằng này chơi khá ổn,chỉ có điều nó del file nhanh quá nên trước mình chơi,giờ cũng bỏ :D

vào phần setting của nó giờ thấy có 2 plan PPD mà
1 cái là Inclusive và 1 cái là general,chả hiểu lắm

à thấy rồi
download

mà thực tế thì cái bên nào ngon hơn thế thớt :D
rate thế này thì ok rồi nhưng ko biết nó tình down thực sự thế nảo?ip tính max 1 download hay gì

Cậu chơi hướng tới người dùng download ở đâu thì chọn plan đó thôi. Tớ chọn plan All Inclusive.

Nó tính giống thằng uploaded í, 24h/IP.

Cậu chơi hướng tới người dùng download ở đâu thì chọn plan đó thôi. Tớ chọn plan All Inclusive.

Nó tính giống thằng uploaded í, 24h/IP.
c test thực tế thì nó count download có = RG ko vậy?

c test thực tế thì nó count download có = RG ko vậy?

Nó count kém nhất trong những thằng tớ chơi, kém hơn cả uploaded :) Tại thích cái ổn định và pay nhanh của nó nên chơi cho có đồng ra đồng vào khi cần tiền thôi.

Nó có cái phần Statics khá pro.

bác nào chỉ mình cách pay $ về với. Được 15$ lâu rồi mà không thấy chuyển, mình điền Z ở phần setting rồi. thanks các bác

ai cần acc turbobit cũ có 4 plan pm mình nhé, chiến ngon phết đấy, 15 $ :D

Có bác nào bị refused thế này bao giờ chưa, giúp e cách giải quyết với, hỏi nó bảo bị limit hay gì ý không hiểu lắm,thay ví wmz ròi đợi mãi mà vẫn không được.

đây là tin nhắn trả lời của nó.
Hello.
We couldn't transfer to you money because received an error of "Exceeded the limit of funds to the recipient's purses".
Such error, if on your purse there are restrictions. You need to address in WebMoney support or change your purse.

Có bác nào bị refused thế này bao giờ chưa, giúp e cách giải quyết với, hỏi nó bảo bị limit hay gì ý không hiểu lắm,thay ví wmz ròi đợi mãi mà vẫn không được.

đây là tin nhắn trả lời của nó.
Hello.
We couldn't transfer to you money because received an error of "Exceeded the limit of funds to the recipient's purses".
Such error, if on your purse there are restrictions. You need to address in WebMoney support or change your purse.

Google dịch cũng rõ rồi mà bạn. Nó không thể chuyển tiền cho bạn được vì ví của bạn bị limit, nó kêu nếu ví bạn bị hạn chế thì đổi ví khác.

Google dịch cũng rõ rồi mà bạn. Nó không thể chuyển tiền cho bạn được vì ví của bạn bị limit, nó kêu nếu ví bạn bị hạn chế thì đổi ví khác.
mình đổi rồi vẫn ko đc bạn ạ. cái này chỉ có ai bị rồi mới hiểu mới giúp đc thôi.
còn pro nào bị ko giúp với. thanks

ai cần acc turbobit cũ có 4 plan pm mình nhé, chiến ngon phết đấy, 13 $ :D
Trong acc đã có 8$ trong blance rồi, bỏ chiến lâu rồi. cố gắng 2$ nữa là đủ min rút nhé
PM yahoo: rotahura

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom