Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Nghỉ thôi, chán mịa nó rồi.

Hôm nay nó trừ mấy chục $ của mình ko cho vào payment, lại còn làm số $ hiện tại trong profile thành âm luôn rồi =))

có thể do acc chứa nhiều đồ bị DMCA quá chăng, có thể nó đang bị hãng phim lớn nào kiện =)) sợ quá nên xóa data và ban acc

lại 2 chiến sỹ đã ra đi và bị ban acc :binhsua10: nhưng nó éo xóa file mới đau cơ chứ!! ngồi ko ăn xiền thôi :music:Làm ăn lương thiện cũng ko xong với nó :binhsua12:

lại 2 chiến sỹ đã ra đi và bị ban acc :binhsua10: nhưng nó éo xóa file mới đau cơ chứ!! ngồi ko ăn xiền thôi :music:Làm ăn lương thiện cũng ko xong với nó :binhsua12:

không biết hôm nào đến lượt mình ra đi

2013-05-04 79 (0$) 1 (6.4950$) 1 (6.4950$)
Cũng có 1 cái rebill đêy :binhsua146: ăn được hôm nào hay hôm đó, banned thì sẵn cớ đổi host. Bọn member forum sẽ ko kêu ca được!!!

hàng vẫn về đều
2013-05-04 63 (0$) 1 (6.4950$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 6.495$
muốn đổi host quá mà ko nỡ,dù sao cũng bắt đầu chuyển ryu roài :(

thằng rg vs ote là 2 host có dấu hiệu cheat, ae chuyển hết sang nhà mới đi
payment hàng ngày

Như Depositfiles ý :(
Nếu DF em cạch hơn cả RG =))

nó trước là ifile-z ngày trước mình chơi nhưng nó private aff giờ mới mở cho anh em chiến lại!!
Nó paid thì nhanh khỏi nói rồi!! sáng nay rq 2 nhát paid luôn trong ngày, bá đạo trong từng hạt gạo :binhsua129:

- - - Updated - - -

sak dạo này rg nguy hiểm thế, vẫn đang ngon lành với e này, ko biết tuần sau có được nó pay tiền ko đây

dọn nhà đi chơi với thằng paid hàng ngày thì có biến cũng chả mất bao nhiêu xu cả :binhsua139::binhsua139:

Xem refund ở đâu vậy các pro.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back