Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

bác nào cho e hỏi làm sao để bán đc sale vậy có phải đặt banner là đc k ạ

GỌi anh em bạn bè bà con cô bác rồi đưa cho họ cái link download của cậu, bảo họ click vào link rồi mua pre theo hướng dẫn của RG. Đơn giản hơn đan rổ. CHúc bạn may mắn :binhsua172:

Ác thiệt,móm 4 ngày liền... Mặc dù lượt down vẫn ổn định,cheat là đây sao,kiểu cheat xoay vòng lúc đói lúc no làm cho uploader vẫn hi vọng vào nó và chung kết là vẫn không bỏ được ccmnr :)

sao các bạn hên vậy toàn được bọn nó mua sale luôn à tiện thể cho e hỏi cái là bao giờ sale nó lên vậy e post gần 100 forum đc 1 sale mà k thấy tiền lên @@

sao các bạn hên vậy toàn được bọn nó mua sale luôn à tiện thể cho e hỏi cái là bao giờ sale nó lên vậy e post gần 100 forum đc 1 sale mà k thấy tiền lên @@

pro chơi download ah, chơi download thì lấy đâu ra tiền sale :D

- - - Updated - - -

sao host này đc nhiều người chơi thế nhỉ ppd vs pps sao thấp quá :(

Tại vì nó dễ sale hơn với so với những host khác

- - - Updated - - -

Ko up pre bằng tiền TK được. Xử lý bằng cách nào mấy bác?

Thế phải dùng cc chính chủ để up thôi :D

Các bác cho hỏi thằng này tính sale/rebill trên theo link hay theo nick ref vậy?
kiểu như lumfile (tính theo link: click vào link của ai người đó hưởng) hay giống Ryushare (ref của ai người đó đc sale/rebill cho dù có là link của người khác) vậy?

e thấy làm thằng này có vẻ khó ăn wa

Các bác cho hỏi thằng này tính sale/rebill trên theo link hay theo nick ref vậy?
kiểu như lumfile (tính theo link: click vào link của ai người đó hưởng) hay giống Ryushare (ref của ai người đó đc sale/rebill cho dù có là link của người khác) vậy?
theo link cua ai nguoi do huong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week