Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Tính năng sercurity gì mà muốn change Z mới phải điền Z cũ(bị che mấy số cuối)Nhưng vào phần Payout thì nó hiện lên hết cmnr còn bày trò che cái gì nữa LOL

New security upgrade for partners:
From now on, we show your payout details partly hided ( For example: Z123456*******)

If you want to change your payout details to new WMZ purse, you will need to confirm your identity by entering previous WMZ purse and your password in your payment details page.

Ý của nó là sao hả cậu? Mình có cần phải sữa Z lại hok cậu.

Tính năng bảo mật mới cho member:

Từ giờ trở đi, số purse WMZ của các bạn khi hiện ở trang thông tin cá nhân sẽ bị che 1 số chữ số ở cuối (Ví dụ: Z123456*******)

Nếu bạn muốn thay đổi số purse WMZ này, bạn sẽ cần phải xác minh thông tin là chính xác bằng cách điền vào số purse cũ và mật khẩu trong trang thông tin cá nhân

Ngừng trả qua paypal rồi bạn

có thật ko bác, mình mới change từ wmz sang pp tuần trước bây giờ nó đang Next payment rồi, ko biết $ có về pp ko nữa lo quá...:((

có ai biết chắc chắn thì bảo mình với

Nó bỏ thanh toán qua paypal lâu lắm rồi,change lại wmz đi may ra tuần sau còn kịp.vào mua thư pre thằng này thấy không bắt đăng ký nick nữa,trang thanh toán đầy đủ gọn đẹp như trước rồi.mẹ nó có 2 cái plan còi để chém đẹp rebill chúng ta cày cho nó và cũng tránh được những cú đâm cc 1y.kiểu này nó còn thọ dài dài,mong nó chết cũng khó
có ai biết chắc chắn thì bảo mình với

Nó bỏ thanh toán qua paypal lâu lắm rồi,change lại wmz đi may ra tuần sau còn kịp.vào mua thư pre thằng này thấy không bắt đăng ký nick nữa,trang thanh toán đầy đủ gọn đẹp như trước rồi.mẹ nó có 2 cái plan còi để chém đẹp rebill chúng ta cày cho nó và cũng tránh được những cú đâm cc 1y.kiểu này nó còn thọ dài dài,mong nó chết cũng khó

nhọ nhỉ, mình đinh pay về pp để lấy $ mua domain, thế này thì lấy đâu ra pp pjo

Cái đệch lũ rg này sao không làm cái. Sercurity giống ryu và lum nhờ,cái password đâu có quan trọng khi bị hack nữa,cái email bảo mật hơn thì không làm.hôm nay vẫn chưa có cá nào

Dear Partners,

Web uploads issue been fixed.
mình vừa nhận dc thông báo này, mình không hiểu ý nó lắm, có ai hiểu ko a?

mới test upload thử bằng zoom tức thì, cứ lên 100%, là chuyển snag màu Đỏ, chả bít nó fix cái kiểu gì, thui thì FTP chữa cháy vậy , hic hic ...

có bạn nào còn $ trong pp thì cho mình mua vài $ để sell cái domain được ko? có thể giao dịch qua đông á or thẻ dt cũng được 2$pp = thẻ 50k

Chơi kèm host ảnh imagechili nó vẫn pay paypal hàng tuần,pay tự động min 1$
có bạn nào còn $ trong pp thì cho mình mua vài $ để sell cái domain được ko? có thể giao dịch qua đông á or thẻ dt cũng được 2$pp = thẻ 50k

Chơi kèm host ảnh imagechili nó vẫn pay paypal hàng tuần,pay tự động min 1$

mình ko chơi hót anh,bán có thì đổi cho mình với dc ko?mai đỡ phải ra ACB nạp $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom