Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Vào bình thường mà,down cũng bt chỉ tội không có sale

a e cho mình hỏi mua tên miền trên godaddy lên face thông tin cá nhân hay là để thông tin cá nhân chính xác ? Mua bằng thẻ VISA Vietcombank được không nhỉ ?
ai biết chỉ mình với cảm ơn :binhsua17:

Last edited by a moderator:
Sau bao ngày lận đận tìm đường sang tây gặp Gator để đàm phán về vụ cheat, hôn nay cũng về tới Việt Nam, cuộc đi diễn ra thành công tốt đẹp. Kết quả là: Vẫn chưa gặp được nó :binhsua16:

- - - Updated - - -

a e cho mình hỏi mua tên miền trên godaddy lên face thông tin cá nhân hay là để thông tin cá nhân chính xác ?

Site 3x mình để chính xác mấy năm nay chưa thấy gì. :D Công thêm cho nó ít $ nó giữ bí mật cho ;)). Nhưng ai hỏi nó vẫn nói thầm.

Sau bao ngày lận đận tìm đường sang tây gặp Gator để đàm phán về vụ cheat, hôn nay cũng về tới Việt Nam, cuộc đi diễn ra thành công tốt đẹp. Kết quả là: Vẫn chưa gặp được nó :binhsua16:

- - - Updated - - -

Site 3x mình để chính xác mấy năm nay chưa thấy gì. :D Công thêm cho nó ít $ nó giữ bí mật cho ;)). Nhưng ai hỏi nó vẫn nói thầm.

Để chế độ Private domain để bảo mật à cậu :binhsua17::binhsua17: mua bằng thẻ Visa vietcombank được không thế ?

- - - Updated - - -

Hình như dạo này nó ít cheat hơn rồi :binhsua90:

sao nó lại block ip mình nhỉ. Có làm j đâu. Chi có ngày ngày vào đếm sale thôi mà

Đếm ít thôi cậu , ngày tầm 10 lần thôi . Nhiều nó lock ip 3 ngày đó :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

- - - Updated - - -

Mua được, private hình như thêm có 3 tiền thôi

thanks mate , thêm 3 tiền nữa cơ à :binhsua16:

Đếm ít thôi cậu , ngày tầm 10 lần thôi . Nhiều nó lock ip 3 ngày đó :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

- - - Updated - - -

thanks mate , thêm 3 tiền nữa cơ à :binhsua16:

Ủa lại còn vụ lock ip vì f5 quá nhiều nữa cơ à :-s. Hình như tất cả Việt nam đều ko vào được hay sao ấy chứ, mình cũng ko vào được phải vào qua vps

chưa pay :binhsua19:

- - - Updated - - -

Ủa lại còn vụ lock ip vì f5 quá nhiều nữa cơ à :-s. Hình như tất cả Việt nam đều ko vào được hay sao ấy chứ, mình cũng ko vào được phải vào qua vps

:binhsua80::binhsua80::binhsua80: Đang gọi điện cho nó hỏi vì sao một số a e ko vào được và vì sao chưa pay :binhsua72::binhsua72::binhsua72:

Chưa thấy gì? Chắc lại muộn như tuần trước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week