Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Nhìn con 1 year bác này them quá,max mới có 3 months
RYU móm may còn thằng này :D

Mình là nb, hiện mình đang tập làm uploader host mình chọn là Rapidgator, các bác cho mình hỏi là mình có cần mua acc premium. Nếu mua thì mình có thể mua từ số tiền mà Rapidgator k? Vì mình chỉ thấy nó bán acc premium qua:Credit Cards, Wire Transfer, Paysafecard, AliPay, Webmoney ... mình thì chỉ có duy nhất acc của paypal. Xin các bác cho e ý kiến

Mình là nb, hiện mình đang tập làm uploader host mình chọn là Rapidgator, các bác cho mình hỏi là mình có cần mua acc premium. Nếu mua thì mình có thể mua từ số tiền mà Rapidgator k? Vì mình chỉ thấy nó bán acc premium qua:Credit Cards, Wire Transfer, Paysafecard, AliPay, Webmoney ... mình thì chỉ có duy nhất acc của paypal. Xin các bác cho e ý kiến
Được bạn ạ. Và thằng này phải ppd lên 10$ mới chuyển sang pps được nhé (viết đủ số char :)))

Cứ để acc Free mà chiến. Trong 30 ngày nếu làm đc 9$ thì upgrade lên premium trên web luôn. rùi cứ tiến thẳng qua PPS :binhsua03:

We does not count downloads you have made to prevent cheating.
Download other users are counted correctly.

có ai có thông báo này trong mục statistics ko? có phải sắp banned k nhĩ? mình chơi sale mà sao lại thông báo cheat down nhi?

Có cách nào bảo nó chuyển qua PPS giúp không nhỉ, trước bị nó ban acc , giờ reg lại chiến mà lượt down + rate lè tè quá không biết chừng nào mới đủ 10 $ :(

Nó hiện lên ngẫu nhiên thôi,lúc có lúc không,chủ yếu là xoa dịu uploader là bộ đếm luôn OK,đừng cố cheat
Sao mình giờ mới thấy cái này,mà trong khi mấy ng bạn của mình thì k có :|

Cứ để acc Free mà chiến. Trong 30 ngày nếu làm đc 9$ thì upgrade lên premium trên web luôn. rùi cứ tiến thẳng qua PPS :binhsua03:

Cậu có cách nào up lên Pre bằng 9$ chỉ mình với . Mình up toàn mất 12,99$ :( :binhsua32:

- - - Updated - - -

Chiều nay xèng lại về :binhsua25:

đắt vãi luyện ra......................................................................................................

mềnh không up,up mà file sống lâu thì cũng đú,sale sọt mấy hôm nay cũng đì đẹt may mà 0 móm.Đợi đến 30 xem có rebill không.Chơi thằng này không thấy hiệu quả lắm nhưng mà không đủ tự tin để chuyển host.Dù sao cũng có cảm giác lengkeng hàng tuần
2012-09-25 177 (0$) 2 (11.6910$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 11.691$
2012-09-26 194 (0$) 1 (5.8455$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 5.8455$
2012-09-27 139 (0$) 1 (5.8455$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 5.8455$

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx