Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Thứ 4 tuần rồi đc 3 cái sale 1 year cùng 1 lúc, cùng 1 quốc gia, cùng file luôn ... tưởng nó ko paid ai ngờ paid tuốt. Tuần này không ai đâm chọt gì nên thất thu :(

Thường thường 1 năm hay an x2 hoặc x3 ;)). Cung link luôn, nhưng mà nếu sale trên site ăn 5% thì nó chỉ cộng cho 1 phát :D

- - - Updated - - -

cờ bạc vèo cái bay cụ nó mất hơn 350WMZ , công sức 1 tuần làm như con ***

Tránh xa cờ bạc , bao nhiêu cũng hết

Tập trung vào Gái gú đi cậu ;))

cờ bạc vèo cái bay cụ nó mất hơn 350WMZ , công sức 1 tuần làm như con ***

Tránh xa cờ bạc , bao nhiêu cũng hết

Hôm bửa chơi cá độ đá banh, cá giữa hiệp, thằng kèo trên thắng 2 trái rồi, tưởng là chắc ăn bắc thằng kèo trên (1 ăn 1.01 - 500$ ăn dc 5$), Vậy mà chỉ còn 10p mà thằng kèo dưới gỡ hòa đc, thế là đi toi 500$ :( từ đó nghĩ chơi luôn

Hôm bửa chơi cá độ đá banh, cá giữa hiệp, thằng kèo trên thắng 2 trái rồi, tưởng là chắc ăn bắc thằng kèo trên (1 ăn 1.01 - 500$ ăn dc 5$), Vậy mà chỉ còn 10p mà thằng kèo dưới gỡ hòa đc, thế là đi toi 500$ :( từ đó nghĩ chơi luôn

bác này giống em thế
chuyên chơi kiểu đó

tránh xa thôi , cứ thế này thì tiền PTU bay hết vào đỏ đen

Mình nghĩ bác nên chơi kèo phút 99 1000$ ăn 20$ có vẻ hay hơn đấy ;))

giỡn thôi! chứ up = máy cả tháng ko lên được 10 file nữa hehe!

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

giỡn thôi! chứ up = máy cả tháng ko lên được 10 file nữa hehe!

chết ! anh up chậm hơn em à ? máy em mạng trọn gói FPT giá thấp 176k 1 tháng , mà upload bằng File zilla thì toàn bị thụt phần trăm , bỏ file zilla em dùng FILE IMAGE UPLOADER thì 12 file (199mb/file) upload hết 15h đồng hồ , upload cho 3 site lumfile,Ryu,Rapid mất hơn 3 ngày vì nó cứ đứt mạng nên trở về 0% >.<

bác này giống em thế
chuyên chơi kiểu đó

tránh xa thôi , cứ thế này thì tiền PTU bay hết vào đỏ đen

đồng tình với thím ny! các anh nên tránh đỏ đen ra nha . kHông tốt về mọi mặt . Mắt cày PTU hàng giờ được bao nhiêu thành quả thì Tay nó đặt kèo đá banh , đùng 1 phát tim vỡ òa vì thua :))

bạn em nó bỏ nhà qua CAMPU đánh bài thua nặng bị nó giữ lại dọa lấy nội tạng >.< anh chị nào còn đỏ đen thì có ngày nội tạng ko còn nha.

Mấy pro tiếng anh vào WJ kêu nó thêm chế độ gửi xác nhận vào mail khi đổi pass với cả đổi mail đi . Để thế này khi đổi pass với mail chả thấy xác nhận gì ghê quá :binhsua04:

nó làm gì còn topic support nữa mà yêu cầu,đã có bàn luận về vấn đề này trong topic,hình như nó vẫn gửi pass về email gốc,ai nhiều acc test thử coi

nó làm gì còn topic support nữa mà yêu cầu,đã có bàn luận về vấn đề này trong topic,hình như nó vẫn gửi pass về email gốc,ai nhiều acc test thử coi

Có gửi acc nhưng không cần xác nhận :binhsua04:

Gửi Pass về mail gốc, nó đổi mail tiếp thế là xong :)

Bác dunghoi này proff khủng khả năng bị hack cao đây :binhsua01:

Úm quẻ vãi hix, ..... .

- - - Updated - - -

Các anh em hacker chú ý, hiện tại đang cần mua acc cua dunghoi giá 1k5
ai hack duoc Pm phát :binhsua07:

Khỏi cần hack mềnh bán luôn *** 1k4 nè :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830