• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

sao nó báo paid mà check tiền chưa về vậy các bác.
Ai từng bị giúp em với

Cứ từ từ - Đến chủ nhật mà không thấy thì gửi Support.Xưa cũng gặp 1 lần.báo Paid thứ 6 mà tới sáng sớm Thứ 2 mới nhận :binhsua104:

Last edited by a moderator:
sao nó báo paid mà check tiền chưa về vậy các bác.
Ai từng bị giúp em với

Ủa nhận hết rồi mà, vừa nãy bị như thế đồng loạt rồi Pay cả rồi mà. Hix.

- - - Updated - - -

Cứ từ từ - Đến chủ nhật mà không thấy thì gửi Support.Xưa cũng gặp 1 lần.báo Paid thứ 6 mà tới sáng sớm Thứ 2 mới nhận :binhsua104:

Avata nhìn như anh Nguyễn Ngọc Điệp mà mềnh rất chi là ngưỡng mộ

Chắc nhiều tiền quá nó ko đủ tiền pay cho cậu chứ gì :binhsua117:

Vẫn 1 xe,đứng hình từ sáng,đói kém quá.hôm nay nghỉ,mai cuối tuần tăng tốc hi vọng xe về nhiều hơn.

Riêng cái thằng rapid này chẳng hiểu tính sale kiểu mẹ gì, sale toàn về đêm, sáng ra là thấy roài nhưng thời gian trong ngày thì lại chẳng thấy nhẩy sale gì cả. cứ như nó bật count sale vào mỗi đêm hay sao ấy

2012-09-13
437 (0$)1 (3.8970$)
0.0000$
78.57$

Chúc cả nhà thứ 6 kiếm ăn tốt....

P/s: Không nên chiến tùm lum mà chăm chút cho Collection thật tốt vào :). Collection tốt là cách tốt nhất để nó nhớ tời mình và Blog của mình nếu có :). CHiến tùm lum chỉ làm tụi nó ngứa mắt và tảy chay luôn topic mà khi nhìn cái user tạo ra topic đó :D

Bác dunghoi có rebill rồi này cung hỉ cung hỉ hơn 1 tháng chiến rg rồi đấy

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04: đói . VPS đang die!

Last edited by a moderator:
2012-09-13437 (0$)1 (3.8970$)0.0000$78.57$

Chúc cả nhà thứ 6 kiếm ăn tốt....

P/s: Không nên chiến tùm lum mà chăm chút cho Collection thật tốt vào :). Collection tốt là cách tốt nhất để nó nhớ tời mình và Blog của mình nếu có :). CHiến tùm lum chỉ làm tụi nó ngứa mắt và tảy chay luôn topic mà khi nhìn cái user tạo ra topic đó :D
Bác này pro nhỉ. Bác chiến hàng độc à

RG không add vào IDM down hàng loạt được đâu,login trên web thì IDM tự bắt link nhưng phải click từng link thủ công,cách tốt nhất là add vào Jdownloader nó tự động down và giải nén luôn

- - - Updated - - -

Bác này pro nhỉ. Bác chiến hàng độc à

Bác này em đoán là chỉ spam mấy forum lớn thôi,nhưng ở forum nào bác ấy cũng là top poster và có nhiều nick ,mỗi nick 1 host.Hàng thì cũng như mọi người,được cái bác này đa zi năng chơi nhiều thể loại.Web của bác ý thì em không biết,nhưng theo mấy cái earning thì cũng bt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom