Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

bạn nên clear sạch cache đi, trước mình bị như vậy hồi nó thay đổi link folder, thế là mình bỏ nó 1 thời gian. Về sau domain mình chỉnh sai bị vấn đề, clear cache mới vào được thì check lại thử thằng này lại được thế là chơi lại.

Cho mình hỏi Rapigator này có cách nào nhìn xem thằng reg nào của mình kiếm được bao nhiêu xiền không các cậu ???

file vừa up vài tiếng bị xóa do DMCA rồi, mấy bác có bị thế ko, nó chỉ xóa 1, 2 file trong 1 chuỗi file mình chia nhỏ. Hay mình bị đứa nào chơi xỏ???

Cho mình hỏi Rapigator này có cách nào nhìn xem thằng reg nào của mình kiếm được bao nhiêu xiền không các cậu ???

Up lại . Chả lẽ ở đây không ai tuyển Ref:binhsua36:

- - - Updated - - -

bạn nên clear sạch cache đi, trước mình bị như vậy hồi nó thay đổi link folder, thế là mình bỏ nó 1 thời gian. Về sau domain mình chỉnh sai bị vấn đề, clear cache mới vào được thì check lại thử thằng này lại được thế là chơi lại.

Dạo này mạng việt nam mình đứt cáp quang ở biển lên nó lag thôi . Còn thì vào bằng VPS vẫn bình thường nhé các bạn :binhsua37:

ko phải chuyện lag, mà là có 1 hồi vào các chức năng khác thì bình thường nhưng cứ ấn vào myfile thì trắng xóa cơ, cậu ko hiểu vấn đề rồi.

ko phải chuyện lag, mà là có 1 hồi vào các chức năng khác thì bình thường nhưng cứ ấn vào myfile thì trắng xóa cơ, cậu ko hiểu vấn đề rồi.
để quá 10k files ngoài root nó trắng là tất nhiên rồi, lỗi code mà, bi giờ chỉ có đừng gia hạn premium để files nào ko download nó tự xóa may ra vào lại được ... như mình nè đã từng và đã làm :binhsua43:

Có bạn nào nhận được thông báo này mà vẫn làm tiếp mà chưa bị nó block không?

Code:
You need to stop posting Metart content.
Otherwise we'll be forced to close your account.

Last edited by a moderator:
Đói mấy hôm :binhsua29:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,445
172,532
Latest member
sharktankreruns

Most viewed of week

Most discussed of week