Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Dear Customer,

Now you can pause payout in your account setting if you want to.
Simply select "Pause payout" in your payout setting. close
tự nhiên hôm nay vào thấy nó thông báo thế này, nghĩa là nó mới có thêm chức năng này hả các bác? mà cuối tuần trước e được pay thì thứ mấy tuần này là $ về hả các bác?

tự nhiên hôm nay vào thấy nó thông báo thế này, nghĩa là nó mới có thêm chức năng này hả các bác? mà cuối tuần trước e được pay thì thứ mấy tuần này là $ về hả các bác?

thỳ cái này ai cũng có mà bạn..ko ảnh hưởng gì nhà có lợi cho người chơi thui. cuối tuần trước đủ pay nếu trước t6 thỳ bạn đc pay hôm qua rồi

Để dành cho những chú bị cheat, ít tiền quá chán ko muốn pay weekly, chuyển sang nhiều tuần hoặc monthly cho nó ra tấm ra món :)

thỳ cái này ai cũng có mà bạn..ko ảnh hưởng gì nhà có lợi cho người chơi thui. cuối tuần trước đủ pay nếu trước t6 thỳ bạn đc pay hôm qua rồi

mình đủ pay từ đầu tuần trước cơ, nhưng mà hnay vẫn chưa thấy $ về

vừa có tiền thứ 2 thứ 5 lại có tiền thôi mai quyết định mua thịt gà ăn cho đổi món :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week