Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

h còn mỗi thằng này chơi PPD còn được, nó mà tèo nốt thì kiếm cái bị với cái gậy:binhsua23:

em ko hiếu xin giài thích giùm

sao e ko thấy PPD hay PPS đâu hết mấy a.
vào setting - Tariff . thấy Piece-rate 0/0 và Piece-rate 50/50
cho e hòi là sao vậy mấy anh?

Có gậy với bị rồi, chờ nó tèo là lên đường thôi :binhsua80:
Chúc thượng lộ bình an

Attachments

2.9 KB · Views: 34
Bỏ nó thì ko biết chơi thằng nào. để lại thì cũng ko ăn thua. khó khăn chắc tới ngày tận thế mới hết quá:))

Thằng này mà limit file cho free user thì đặt nhỏ nhất được bao nhiêu MB đấy các cụ. Đang tính chuyển qua sale thui, PPD bèo rồi

Trước dùng VPS của bác Billgate sống nhăn răng, biết trc đc cả ngày die, cơ mà giờ bác ý nghỉ sell vì nhiều ng phàn nàn bác ý scam. Ghét cái kiểu die xong ko đc refund ngay là nói này nói nọ >.< căn bản giờ tuổi thọ vps chùa nó sống cũng ko đc lâu mà chẳng ai chịu hiểu.

Ai bít cho mình hỏi, thời gian để chuyển qua lại giữa các plan là bao lâu nhỉ. Ví dụ hôm nay mình chuyền từ PPD -> PPS, và mình lại muốn chuyển lại từ PPS -> PPD thì p chờ bao lâu?

Ai bít cho mình hỏi, thời gian để chuyển qua lại giữa các plan là bao lâu nhỉ. Ví dụ hôm nay mình chuyền từ PPD -> PPS, và mình lại muốn chuyển lại từ PPS -> PPD thì p chờ bao lâu?

7 ngày nhé bạn..............

Em chơi PPD 3 tháng nay cũng kiếm đc tàm tạm, thấy mỗi ngày đc 1 cái sêu (tổng đc gần 100 sêu) thấy tiếc của nên có "kế bẩn" thế này: Lập tiếp 1 acc khác tiếp tục chơi PPD, acc cũ thì chuyển sang PPS và set limit file kiếm thêm sêu nhưng mục đích chính là kiếm rebeo của 100 sêu cũ (Sêm sêm như há miệng chờ sung đấy mà :)) chắc cũng khó ăn nhưng được ăn thì ngon lắm đấy :D). Các bờ rô chơi sêu cho em ý kiến nhé, nếu khả thi thì em chuyển đổi sang mô hình này luôn. Thanks nhá ! :binhsua25:

Em chơi PPD 3 tháng nay cũng kiếm đc tàm tạm, thấy mỗi ngày đc 1 cái sêu (tổng đc gần 100 sêu) thấy tiếc của nên có "kế bẩn" thế này: Lập tiếp 1 acc khác tiếp tục chơi PPD, acc cũ thì chuyển sang PPS và set limit file kiếm thêm sêu nhưng mục đích chính là kiếm rebeo của 100 sêu cũ (Sêm sêm như há miệng chờ sung đấy mà :)) chắc cũng khó ăn nhưng được ăn thì ngon lắm đấy :D). Các bờ rô chơi sêu cho em ý kiến nhé, nếu khả thi thì em chuyển đổi sang mô hình này luôn. Thanks nhá ! :binhsua25:

Chắc chưa ai làm như bạn. Bạn thử đi rồi cho ae ý kiến

---------- Post added at 03:05 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

may bac dung vps cua ai vay.vps em xai dc may ngay la die .chan wa

Mình nghĩ die VPS là do CC thôi chứ dịch vụ của AMZ thì làm gì die nhỉ? Mỗi lần nó die lại bắt đầu down tor mệt hết cả người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,893
170,955
Latest member
grandeeducation

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week