Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

đây bác
Chấp nhận trả gấp 3 lần để giải phóng lượng WMZ tồn... Giờ chắc bác bán WMZ sang VNĐ rùi bỏ acc thui. Không biết tạo acc Rapidgator dễ không nhỉ?

vẫn chưa hiểu ý của tụi này lắm bác ơi
Ý của nó là tẩu tán WMZ tồn kho bằng mọi giá. Nhưng em đang không biết là acc Rapidgator lâu năm có giá trị gì không? Có khác gì so với acc mợi tạo không?

Tạo acc mới chỉ có PPD, phải chiến dc 10$ nó mới mở PPS cho, lâu vãi nhái

Cái này là RG chuyển nhầm payment của tuần thứ 9 thành x3 số $ kiếm được, nên RG sẽ trừ dần khoản chuyển nhầm đó.
giờ hiểu rồi bác ơi
nó k phải chuyển nhầm mà cố xả đống wmz đang rớt giá ra để cho mình ôm cái đống wmz đó , giờ mà bán cái wmz nó gởi về lỗ sặc máu ngay

WMZ xuống quá, Bây giờ rút qua paypal hay Bitcoin cái nào ỗn mấy bác . Thank you
Mình ko chơi RG mà chơi host khác nhưng cũng mới chuyển từ wmz qua bitcoin, rút xong mà đem bán liền ngay lập tức trên site của bác Rimiti thì cũng dc rate tầm 22900-23500 nên mình nghĩ bitcoin ngon hơn paypal, exchange nhanh gọn lại còn rate cao

Mình ko chơi RG mà chơi host khác nhưng cũng mới chuyển từ wmz qua bitcoin, rút xong mà đem bán liền ngay lập tức trên site của bác Rimiti thì cũng dc rate tầm 22900-23500 nên mình nghĩ bitcoin ngon hơn paypal, exchange nhanh gọn lại còn rate cao
bitcoin bạn dky tài khoản ở site nào tốt vậy bạn ??

bitcoin bạn dky tài khoản ở site nào tốt vậy bạn ??
Mình cũng mới chân ướt chân ráo à nên cũng ko rành lắm, mà thằng bạn mình hay chơi coin nó giới thiệu xài bên trust wallet dc 2 tuần nay thấy giao dịch cũng ổn nhanh gọn, chưa phát sinh vấn đề gì, cũng ko bắt xác định danh tính, tìm hiểu sơ qua thì cũng chưa thấy phốt gì. Hồi mấy năm trước xài bên coinbase đang bán coin thì bị ban acc hãi vãi :eek:

Sao các bác ko dùng binance luôn cho gọn, rút btc => binance => USDT => VNĐ

Sao các bác ko dùng binance luôn cho gọn, rút btc => binance => USDT => VNĐ
remitano ổn ko max ??

cũng tương tự:
rút btc => remitano => USDT => VNĐ

Mình cũng mới chân ướt chân ráo à nên cũng ko rành lắm, mà thằng bạn mình hay chơi coin nó giới thiệu xài bên trust wallet dc 2 tuần nay thấy giao dịch cũng ổn nhanh gọn, chưa phát sinh vấn đề gì, cũng ko bắt xác định danh tính, tìm hiểu sơ qua thì cũng chưa thấy phốt gì. Hồi mấy năm trước xài bên coinbase đang bán coin thì bị ban acc hãi vãi :eek:
bạn rút coin về phí có cao ko bạn ???

remitano ổn ko max ??

cũng tương tự:
rút btc => remitano => USDT => VNĐ

Remitano em chưa sài nên không biết thế nào, còn Binance em đang sài thì ok lắm ạ :popo_beauty:

Mình cũng chưa hiểu cách tính phí của nó lắm, site pay cho mình tầm 1450$ thì thấy nó trừ network fee hết 1.82$, nhưng cùng số tiền đó lúc mình đem đi bán thì lại chỉ bị trừ 0.3$, nhưng tính kiểu nào thì cũng trên dưới 0.1% à

Mình cũng chưa hiểu cách tính phí của nó lắm, site pay cho mình tầm 1450$ thì thấy nó trừ network fee hết 1.82$, nhưng cùng số tiền đó lúc mình đem đi bán thì lại chỉ bị trừ 0.3$, nhưng tính kiểu nào thì cũng trên dưới 0.1% à
ví dụ cậu có 1000$ paid về thì thì tính ra rate dc khoảng bao nhiêu ? và mất khoảng bao nhiêu phí, cậu thống kê dc ko ?

mà site nó paid cho mình vd 1000$ thì nó quy ra bitcoin dc bao nhiêu thời điểm đó và chuyển cho mình à bạn ??

ví dụ cậu có 1000$ paid về thì thì tính ra rate dc khoảng bao nhiêu ? và mất khoảng bao nhiêu phí, cậu thống kê dc ko ?

mà site nó paid cho mình vd 1000$ thì nó quy ra bitcoin dc bao nhiêu thời điểm đó và chuyển cho mình à bạn ??
Cái đó thì mình nghĩ là tùy site thôi, mình chơi bên uploadgig lúc nó pay thì ko biết do tỉ giá hay nó thu fee gì mà lúc nào cũng thiếu 1 ít, trong khi nó ko báo là rút bằng bitcoin có trừ fee. Nếu tính bằng vnd bán dc/(số tiền gốc) thì rate vẫn dc khoảng 22900, nếu tính vnd bán dc/(số USD thực lãnh) thì rate lên tầm dc 23500

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom