Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Các bạn cho mình hỏi tốc độ upload tài khoản free của rapidgator của mấy bạn là bao nhiêu? Mình chỉ có 0.07 đến 0.13MB à, lâu lắc với file 3-5GB? làm sao để cải thiện tốc độ upload này?
Bạn up trực tiếp trên web hay FTP, mình thấy up FTP nhanh mà, nếu bạn up nhiều thì nên mua RDP up cho nhanh lẹ...

up fpt là dùng mạng fpt up hả bạn
Không phải bạn, FTP chứ không phải là nhà mạng FPT, FTP là 1 cách upload file lên các filehost, có từ lâu rồi, bạn có thể tìm hiểu thêm trên internet, phần mềm hay dùng là FileZilla, ai chơi PTU cũng đều dùng vì nó up nhanh mà tiện, up trên VPS còn nhanh hơn nữa vì đường truyền tốc độ cao, trên dưới 100MB/s

các bác cho em hỏi e mua 15 đô tài khoản rapidgator 1 tháng premium, nhưng sao down idm cứ tới 98-99% là dừng mà ko tài nào reload được ạ

các bác cho em hỏi e mua 15 đô tài khoản rapidgator 1 tháng premium, nhưng sao down idm cứ tới 98-99% là dừng mà ko tài nào reload được ạ

+Cài lại thử IDM bạn nhé

+Nếu cài lại rồi mà vẫn ko dc thì vào setting trong IDM => chọn tab Save to => chọn ổ đĩa đủ dung lượng cho file tạm (temporary directory )

+Vào tab connection chỉnh xuống 8 hoặc 16 thôi, hạn chế dùng 24 hay 32 nhé

sáng nay balance trong tk rapid nó chuyển sáng số âm hết rồi , bên ngoài thì nó ghi advanced payout
chắc chuẩn bị ko cho rút bằng webmoney nữa

sáng nay balance trong tk rapid nó chuyển sáng số âm hết rồi , bên ngoài thì nó ghi advanced payout
chắc chuẩn bị ko cho rút bằng webmoney nữa
Có thể là do ảnh hưởng của SWIFT.

Có thể là do ảnh hưởng của SWIFT.

nó báo về gmail rứa à.
Chúng tôi đã gửi cho bạn khoản thanh toán WMZ nâng cao gấp khoảng 3 lần
khoản thanh toán tuần 9 của bạn. Đây là những khoản tiền không phải do tài khoản của bạn kiếm được
do đó, bạn sẽ thấy số dư âm trong tài khoản của mình. Bạn có thể thấy
thanh toán thủ công trong "phần Tiền phạt" của bạn.
Chúng tôi khuyên bạn nên trao đổi WMZ đã nhận càng sớm càng tốt sang USD / EUR / WMX (BTC) hoặc sang
nội tệ của bạn.
Nếu bạn không muốn nhận khoản thanh toán vào ví webmoney của mình trong
trong tương lai, hãy cố gắng thay đổi khoản thanh toán thành btc hoặc thành tiền vốn trong

h làm sao các bác

nó báo về gmail rứa à.
khoản thanh toán tuần 9 của bạn. Đây là những khoản tiền không phải do tài khoản của bạn kiếm được
Chúng tôi khuyên bạn nên trao đổi WMZ đã nhận càng sớm càng tốt sang USD / EUR / WMX (BTC) hoặc sang
nội tệ của bạn.
trong tương lai, hãy cố gắng thay đổi khoản thanh toán thành btc hoặc thành tiền vốn trong

h làm sao các bác
cùng câu hỏi luôn

nó báo về gmail rứa à.
nội tệ của bạn.

h làm sao các bác
Kiểu này WMZ rớt tiếp :popo_burn_joss_stick:

Cho mình xem bản tiếng Anh đc không ?

Kiểu này WMZ rớt tiếp :popo_burn_joss_stick:

Cho mình xem bản tiếng Anh đc không ?

đây bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,946