Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

1.Mình cần bán acc rapidgator từ năm 2012, mình đã nghỉ up 5 tháng qua nhưng hàng tuần rebill vẫn đủ min pay trên 20$. Tài khoản hiện có 150$ tính tới thời điểm hiện tại, thứ 5 này pay 50$. Acc đang là Premium tới 20-7-2016, hết hạn Rapidgator tự gia hạn thêm 1 năm free luôn, tài khoản đã nhận 9k$. Dung lượng giữ file 36TB, xem hình dưới nhé:
View attachment 68124 View attachment 68125 View attachment 68126

Giá: 150$ + thêm số tiền trong tài khoản hiện có thời điểm mua.

Vừa bị nó xóa toàn bộ file trong năm 2015 kể cả file mới up vài ngày trước, cuối năm rồi mà chơi 1 vố thốn vl, giờ chắc chuẩn bị ăn 1 mớ chargeback của khách, nhiều quá có khi đi luôn :oops: chiêu trò để mở đường cho alfafile đây chăng?

Vừa bị nó xóa toàn bộ file trong năm 2015 kể cả file mới up vài ngày trước, cuối năm rồi mà chơi 1 vố thốn vl, giờ chắc chuẩn bị ăn 1 mớ chargeback của khách, nhiều quá có khi đi luôn :oops: chiêu trò để mở đường cho alfafile đây chăng?
Gì ghê vậy? Hi vọng nó tha mình.

Nó cũng vừa xoá của mình hơn 1TB data, chính xác là ngày 28 tháng 12 nó xoá.

còn tôi thì tài khoảng không vào được nhắn tin báo nó thì không thấy trả lời , tôi tham gia nó năm 2013 đến hôm nay , không hiểu chuyện gì nửa

bác này đại gia giờ chuyển sang nghề gì rồi vậy
Mình đi bán đồ lót nữ dạo thôi bạn.

Từ khi nó bật luôn tính năng xác minh login qua IP, acc pre RG không còn phổ biến như xưa. Ai cần download thì tự sướng nhé.

thật đau đớn tuần này bị 1 sale + 1bill không + vào Balance, bị nhiều lần quá kêu thì ngại đành ngậm ngùi ................sợ nó cho ban!

ae nào biết mail của thằng rapidgator này ko nhỉ, biết thì chỉ mình với, cảm ơn các ae.

thế éo nào nó tự đổi pass cho mình nhỉ ! login vào éo được tưởng bị nó BAN cmnr ! ai dè vào mail thấy có mật khẩu mới ??? mà người khác muốn đổi mật khẩu thì phải có mail với link xác nhận rồi nó mới đổi mà nhỉ ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,864
Latest member
playboyhl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom