• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

tuần này ko hiểu sao ngon,RG đội mồ sống dậy?

Mình có acc rg bị lock do dmca. Trong acc đó có mấy cái payment. Ko biết khi bị lock acc thì mấy cái payment đó nó có pay ko nhỉ? Thanka

ai có acc post ở www.dweu.net muốn bán PM YH! mình nhé.

Mấy Bro cho e hỏi là acc e bị block thằng RG bảo là DMCA...Trong acc đó có mấy cái Payment... Không biết nó có thanh toán cho mình không? Hay là nó bung lựu đạn... THanks

mấy bác cho em hỏi acc free up file lên thì nó có xoá file (sau bao lâu) không ạ?

Mình là newbie và chưa bao giờ thử MMO ai có thể hướng dẫn cho mình cách lập acc để kiếm tiền không? Mình đã có acc rapidgator và acc web money nhưng như thế đã đủ chưa?

Mấy Bro cho e hỏi là acc e bị block thằng RG bảo là DMCA...Trong acc đó có mấy cái Payment... Không biết nó có thanh toán cho mình không? Hay là nó bung lựu đạn... THanks

đã từng bị và không bao giờ trả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom