• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Mìh thấy upload lên khá lâu (dù cáp q) ...tại acc free hay sao c?
Đa số các uploader đều dùng VPS hay RDP để upload file lên các filehost, trên RDP bạn sẽ có HDD riêng để làm việc, có khi đã đuợc cài sẵn 1 số phần mềm hỗ trợ (FileZilla, Thumbnail Me, uTorrent,...), điều quan trọng hơn là tốc độ down/up rất cao, thường là 1 Gbps (~125 MB). Có thể là bạn mới chơi, chưa có điều kiện mua RDP nên tạm thời down/up bằng mạng nhà, nhưng sau này khi làm nhiều, bạn sẽ thấy đầu tư 1 cái RDP là rất cần thiết, bạn sẽ tiết kiệm được nhiều thời gian và công sức.
Lúc trước mới chơi mình cũng chỉ xài Rapidleech, mà xài free, sau đó mới tự làm Rapidleech rồi mới đến RDP như bây giờ, toàn tự mày mò :)

Tin vui
Sáng nay ăn con sale lạ lạ (19.9950$) vào xem thử, thấy thằng RG đã update mấy plan to, ngon rồi :D

Attachments

47.9 KB · Views: 88
ủa mấy bác xin pre của nó thế nào vậy ? mình vô contac us --> premium an acoount xin xỏ nó mấy lần mà sao k được nó cho nhỉ ? mình chiến nó cũng lâu rùi 1 tuần cũng gần được 100$ mà sao nó k cho nhỉ ?

ủa mấy bác xin pre của nó thế nào vậy ? mình vô contac us --> premium an acoount xin xỏ nó mấy lần mà sao k được nó cho nhỉ ? mình chiến nó cũng lâu rùi 1 tuần cũng gần được 100$ mà sao nó k cho nhỉ ?
Trên $100 nó mới cho

Có ai bị số mobi không nhận được sms confirm từ webmoney ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom