• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Cái này đúng là file hơn 1 năm mới download, nhưng vì nó cho lưu 6TB mà mình dùng hết 4TB rồi, nhưng khổ nỗi những thằng như Dropbox, GoogleDrive lại giá cao quá, nếu như muốn lưu trữ dung lượng lớn như thế, Thằng Rapidgator này xóa của mình cho dù file đó chưa 1 lần dơwn hay down nhiều hay có sale cho file đó, nói chung check online thì thấy, sau đó click vào để download thì not found lập tức, nên mới tức chứ, mà file của mình giờ lưu 100% trên đó, mà nó delete hết chắc khóc ròng quá, hjx hjx...
mình nghĩ là do code lưu trữ của nó có vấn đề thì phải ! up 100 file k share mà 1 thơi gian sau xoá random hết chục file !
hehe mình mới kiếm được acc drive unlimit bandwith tha hồ backup ! :)

Mình mới nhận đc cái mail của RG với nội dung như sau:

Dear partner,
This is a first and last warning about your content concerning questionable / illicit files , so as rape, bestiality, snuff, scat and etc.
If it comes to our attention once again your account will be deleted without any further notice.
Please, make a revision/checkup on your files.
Michael Bauwer, Esq.
Rapidgator.Net

Nó nói vi phạm nội dung j đó... Mà nội dung là mình đi lêech nên chả biết file nào để xóa... Mong các Bro chỉ giáo!

Thanks!
mấy cái thể loại này thì cứ bị report là chúng nó chém thẳng cánh, vì những thứ này ko phải DMCA nữa mà nó liên quan đến luật pháp quốc tế chống phổ biến những nội dung này tương tự như CP ấy

Nó bảo là như này là đã paid chưa vậy các bác? êm check tk vẫn chưa thấy tiền về, sr em mới chơi rg nên chưa biết

rất khó hiểu con đà điểu

bữa trước không có tuần 52, tuần 51 có xèng ngày 15-01, tuần 01 có xèng ngày 29-01. Khi đó đã thấy khớp với tiền đưa vào payment nhưng giờ tự nhiên ở giữa lại lòi ra cái tuần 52 có xèng vào 22-01,

chắc chắn là không có chuyện nó cho không tuần đó rồi, chỉ là không biết nó cắt từ tuần nào qua đó.

mấy tuần sau này mạng lag lười làm không để ý nhưng mình cũng ngờ ngợ nó lùi một tuần

@ditmoimoclong
không để ý nó nhập nhằng có trả đủ hay thiếu mình đâu biết, phải theo dõi chứ :D

bạn nào mua pre = wmz ko, trc mình vẫn mua đến đoạn xác nhận = mã gửi qua điện thoại bình thường. tự nhiên bữa nay nó gửi xác nhận = mail mà mình ko thấy nó gửi vào mail cho mình. từ hqua nay ko up lên pre đc. bác nào biết giải quyết thế nào ko :(

Bác vào webmoney phần support, tạo ticket là nó giải quyết thôi, em cũng bị 1 lần do lỗi hệ thống của nó thôi, theo dõi cái ticket nó support và làm theo hướng dẫn là OK

Nếu acc bạn mới điền số Z hay mới đổi Email, thì chờ khoảng 30 ngày tiền sẽ vào next payment vào sáng ngày thứ 2 gần nhất sau khi đủ 30 ngày. Sau đó lại chờ tiếp 32 ngày nữa thì số tiền đó mới dc nó pay vào tài khoản wmz của bạn.

:rolleyes: =>> :eek:
dẹp cái thằng khỉ gió này đi là vừa.làm ăn mà chắc cú quá ai mà chơi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom