• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Giờ bị thế này ko biết file nào để xóa đây nữa... Hjx hjx...!
nó cho biết rồi đó file liên quan hiếp dâm, xx thú, xx kinh dị, snuff thì mình không rõ nhưng scat là phim sock thấy gớm không coi khi ăn cơm ấy :D

p/s: cao thủ cho hỏi là nếu người ta không down mà vào web leech link vậy nó có tính lượt dơwn cho mình không?

nó cho biết rồi đó file liên quan hiếp dâm, xx thú, xx kinh dị, snuff thì mình không rõ nhưng scat là phim sock thấy gớm không coi khi ăn cơm ấy :D

Mình leech cả đống, giờ ko biết file nào vi phạm để xóa nữa :D. Đang run, ko biết nó có xóa acc ko nữa !

Mình mới nhận đc cái mail của RG với nội dung như sau:

Dear partner,
This is a first and last warning about your content concerning questionable / illicit files , so as rape, bestiality, snuff, scat and etc.
If it comes to our attention once again your account will be deleted without any further notice.
Please, make a revision/checkup on your files.
Michael Bauwer, Esq.
Rapidgator.Net

Nó nói vi phạm nội dung j đó... Mà nội dung là mình đi lêech nên chả biết file nào để xóa... Mong các Bro chỉ giáo!

Thanks!
mình cung bi giống ban bây giờ lấy link từ my files ra cũng là link chết ko ai down được mình đã xoá đi khoảng 2T rồi mà nó vẫn chưa tha.
cũng mong các vị cao nhan chỉ giáo xin cám ơn nhiều!

cậu giải thích kĩ được không mình không hiểu "rename lại hoặc rar lại" là thế nào
rar là dùng winrar nén lại chứ đừng để file trần, cậu chiến 3x đúng không?>

ai nhận được email thì xác cmnđ xoá file đi nhá, mà rg nó éo có ban acc vào nhưng ngày bt đâu, nó sẽ ban vào ngày mà nó paid hoặc chốt sổ?
đm ai cũng nhận được mail thông báo khi vi phạm, mềnh thì nó ban acc luôn éo thông báo gì hết.

Có ai cho mình hỏi, acc mình là premium, file mình lưu trên Rapidgator 1 thời gian ko đụng vào, giờ mình muốn download xuống, mà click vào nó thì nó báo file not found, có ai bị tình trạng này giống mình ko ta.

Có ai cho mình hỏi, acc mình là premium, file mình lưu trên Rapidgator 1 thời gian ko đụng vào, giờ mình muốn download xuống, mà click vào nó thì nó báo file not found, có ai bị tình trạng này giống mình ko ta.
kiểm tra gmail đi nó bắt xoá hết file vi phạm nó mới mở cho
mình dang làm giờ xoá đi 5t tiếc đứt ruột vậy mà nó vẫn chưa tha..............

Cái này là đặc trưng của RG. Xóa file random một cách có chủ ý. Nó hay radom mấy file có sale. Nhiều người phản ảnh vấn đề này với nó rồi. Không giải quyết được gì đâu.

Theo mình thấy file thường trên 1 năm sẽ bị trình trạng như thế. RG không phải nà nơi lựa chọn để chứa file quan trọng. Cậu nên dùng dropbox, google drive... Còn RG chỉ chứa file để kiếm tiền mà thôi.

Cái này là đặc trưng của RG. Xóa file random một cách có chủ ý. Nó hay radom mấy file có sale. Nhiều người phản ảnh vấn đề này với nó rồi. Không giải quyết được gì đâu.

Theo mình thấy file thường trên 1 năm sẽ bị trình trạng như thế. RG không phải nà nơi lựa chọn để chứa file quan trọng. Cậu nên dùng dropbox, google drive... Còn RG chỉ chứa file để kiếm tiền mà thôi.
Cái này đúng là file hơn 1 năm mới download, nhưng vì nó cho lưu 6TB mà mình dùng hết 4TB rồi, nhưng khổ nỗi những thằng như Dropbox, GoogleDrive lại giá cao quá, nếu như muốn lưu trữ dung lượng lớn như thế, Thằng Rapidgator này xóa của mình cho dù file đó chưa 1 lần dơwn hay down nhiều hay có sale cho file đó, nói chung check online thì thấy, sau đó click vào để download thì not found lập tức, nên mới tức chứ, mà file của mình giờ lưu 100% trên đó, mà nó delete hết chắc khóc ròng quá, hjx hjx...

kiểm tra gmail đi nó bắt xoá hết file vi phạm nó mới mở cho
mình dang làm giờ xoá đi 5t tiếc đứt ruột vậy mà nó vẫn chưa tha..............
Cái này nó ko bao giờ gửi mail cho mình chứ, vì check online thì vẫn sống nhăn răng mà, thấy nó còn live nên mới nhấp vào dơwn thì lúc đó nó mới báo not found.

ai co the giup min doi wmz tren rapi cai, co hon 200$ sao ma paid no cu loi
2014-12-21 21:34:55$32.81week 47 payout refund.WMZ not found
2015-01-14 13:25:39$37.97week 50 payout refund. WMZ not found

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back