• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Ai bị vụ này chưa giúp mình với. Hqua vẫn còn pre đến tận 5/9/2015 mà hnay vào thành free acc luôn. H đang lo mai nó xoá hết file quá 30 day ko có dơwnload thì chắc tự tự mất

Ai bị vụ này chưa giúp mình với. Hqua vẫn còn pre đến tận 5/9/2015 mà hnay vào thành free acc luôn. H đang lo mai nó xoá hết file quá 30 day ko có dơwnload thì chắc tự tự mất

chắc bữa trước nó cho giờ nó đòi lại :D

thì nhanh tay mua pre đi chứ ngồi đó chờ tới mai nó xóa file à

đau đầu ở chỗ là tớ mua bằng bbânce gới 8TB/10TB xong được nửa tháng nó up cho gói 10T/24TB đến cuối năm nay, kể cả nó không cho thì vẫn còn pre đến tháng 3 mà. Điên cái là tuần này acc này đói không đủ tiền up gói 50$ bằng balance lo quá trời

More than 30 days is not downloaded
Deleted files today (16901)

từ hơn 12TB,giờ còn
Storage used 2.45 TB
Storage available1.55 TB of 4 TB

thằng RG ngày càng làm căng?rebill thì ăn chặn mà space thi vòi tiền?

túm lại,ai đang ở gói 20TB thì xác đinh là sẽ về 6TB nếu acc về free?biết ra thế này hồi nọ 10tb chuyển sang acc mới và ko xin thêm HDD?

Last edited:

Thu nhập còn ổn định chứ. Hay thấp quá nó trừ đi. Support hỏi xem.

đau đầu ở chỗ là tớ mua bằng bbânce gới 8TB/10TB xong được nửa tháng nó up cho gói 10T/24TB đến cuối năm nay, kể cả nó không cho thì vẫn còn pre đến tháng 3 mà. Điên cái là tuần này acc này đói không đủ tiền up gói 50$ bằng balance lo quá trời

Chắc spam dã man quá nên nó hạ xuống Free cho đỡ spam bớt.... :D

Tại acc cua bạn không được 100$/ tuần ---- thế lên nó đòi lại là đúng rùi --- có gì đâu mà lạ ---

có bác nào đã mua VPS hoặc RDP ở wj ko. Cho e hỏi cái.

Tại acc cua bạn không được 100$/ tuần ---- thế lên nó đòi lại là đúng rùi --- có gì đâu mà lạ ---
tớ mua bằng balance có hạn đến tháng 3 àm nó đòi lại kiểu này làm sao đđuợ

Xin premium nó cho hay nó tự up thêm thế...mình thu nhập cũng cỡ đó mà sao ko thấy nó cho gì nhỉ ? Toàn phải úp bằng blance

Mình mới nhận đc cái mail của RG với nội dung như sau:

Dear partner,
This is a first and last warning about your content concerning questionable / illicit files , so as rape, bestiality, snuff, scat and etc.
If it comes to our attention once again your account will be deleted without any further notice.
Please, make a revision/checkup on your files.
Michael Bauwer, Esq.
Rapidgator.Net

Nó nói vi phạm nội dung j đó... Mà nội dung là mình đi lêech nên chả biết file nào để xóa... Mong các Bro chỉ giáo!

Thanks!

Mình mới nhận đc cái mail của RG với nội dung như sau:

Dear partner,
This is a first and last warning about your content concerning questionable / illicit files , so as rape, bestiality, snuff, scat and etc.
If it comes to our attention once again your account will be deleted without any further notice.
Please, make a revision/checkup on your files.
Michael Bauwer, Esq.
Rapidgator.Net

Nó nói vi phạm nội dung j đó... Mà nội dung là mình đi lêech nên chả biết file nào để xóa... Mong các Bro chỉ giáo!

Thanks!
vãi bác chơi hàng mạnh à?
P/s: RG bao lâu update stastic 1 lần vậy mấy bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom