• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Chắc mở dịch vụ cày acc PPS quá ^^

Bác cứ đùa em ^^
đâu có đùa 3x RG dnay ốm quá đang muốn sang mảng khác kiếm cháo nuô cion đấy

Hình như min pay của ra là 15$ đúng ko các bác? cho em hỏi thứ mấy nó pay vậy ạ? em cũng kiếm đc đủ 15$ rồi mà ko biết request nó kiểu j các bác chỉ giúp em với xin cám ơn :)

Hình như min pay của ra là 15$ đúng ko các bác? cho em hỏi thứ mấy nó pay vậy ạ? em cũng kiếm đc đủ 15$ rồi mà ko biết request nó kiểu j các bác chỉ giúp em với xin cám ơn :)
Nếu acc bạn mới điền số Z hay mới đổi Email, thì chờ khoảng 30 ngày tiền sẽ vào next payment vào sáng ngày thứ 2 gần nhất sau khi đủ 30 ngày. Sau đó lại chờ tiếp 32 ngày nữa thì số tiền đó mới dc nó pay vào tài khoản wmz của bạn.

Nếu bác vừa add Z lần đầu tiên thì sau 32 ngày có tiền -- còn vừa đổi WMZ mới thì 62 ngày sau có tiền

Bác cuking lập nick mới à chiến ware hả bác sale ngon quá trời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom