Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Nó cứ nói là unlimited cơ mà em thề là đời em chưa bao giờ upload đc qua 10TB (1 năm liên tục đấy bác ạ) bác mà up đc em bái làm sư phụ luôn

Nói như thế có nghĩa là nó xoá file liên tục hay là úp tới 10Tb nó khoá vậy bạn

mềnh spam thì cả năm cũng chỉ có 2TB, huống chi giờ chả thèm spam nữa, ngày 5-10 bài là phẻ. 10tb ko biết đến lúc rg scam đã hết chưa nữa

mềnh spam thì cả năm cũng chỉ có 2TB, huống chi giờ chả thèm spam nữa, ngày 5-10 bài là phẻ. 10tb ko biết đến lúc rg scam đã hết chưa nữa

Mình thì cứ úp nát server... Spam cháy Auto luôn... Lấy số lượng đắp chất lượng....

trước mới chơi mình cũng điên cuồng upload, ngày post cả trăm bài :D

sau này biết cách chơi rồi thì ngày vài bài cũng ấm nên không spam nữa

Tui cũng dần bỏ bớt spam.... Đang chiến cách khác... Nhưng tại vì có Auto sẵn + VPS sẵn nên kẹp đại auto vớt đỡ thêm đc xu nào thì hay xu đó :D

các bạn upload bằng gì vậy, mình up bằng ftp thì toàn bị đúp file, 1 file mà nó up những 5 lần :( , đang chán quá :(

Có ai để ý là thời gian pay của cái payout số 51 với 01 cách nhau 2 tuần không :eek:

bạn nói mới để ý :D

51: Payout on 2015-01-15

01: Payout on 2015-01-29

không thấy thống kê tuần từ 15 tới 21 tháng 12. Nhưng mình thấy tiền hàng tuần đưa vào đều đúng không khác nên nghĩ là nó làm chậm cái tuần 01 mất 1 tuần chứ không phải nó ăn của mình

2014-12-08 2014-12-14 51

2014-12-22 2014-12-28 01

không thấy thống kê tuần từ 15 tới 21 tháng 12. Nhưng mình thấy tiền hàng tuần đưa vào đều đúng không khác nên nghĩ là nó làm chậm cái tuần 01 mất 1 tuần chứ không phải nó ăn của mình

2014-12-08 2014-12-14 51

2014-12-22 2014-12-28 01
nếu cứ tiếp tục như vậy thì từ giờ là hold 5 tuần + 4 ngày chứ ko phải 4 tuần+4 ngày như trước :(

nếu cứ tiếp tục như vậy thì từ giờ là hold 5 tuần + 4 ngày chứ ko phải 4 tuần+4 ngày như trước :(

thì đúng là như thế rồi, mấy tuần trước nó đã làm chậm bằng cách báo paid muộn, vài ba lần muộn nó vẫn thống kê trong payment đúng ngày nhưng từ tuần 01 bắt đầu nó ghi chậm 1 tuần nhưng thực chất là khớp với cái báo paid muộn của nó

Bác chỉ em với, em crazy spammer mà vẫn ko đủ cháo :eek:

ai biết chỗ nào bán vps upload ko bị đúp file ko chỉ mình với, mấy hôm nay up toàn bị đúp file chán quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week