• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

chẳng biết thằng nào nói vớ vẩn -- kêu ca vớ vẩn như trẻ con
trước tới giờ dung' lich vẫn là thứ 6 -- pay thứ 5 là nó pay sớm
Từ ngày chơi RG hơn 2 rồi chưa thấy nó pay lịch t6 bao giờ, chỉ có pay muộn vào t6, và tao chưa hề kêu ca 1 câu nào, mày bị gì trong não hả ?

ae trong topic đã ít còn cãi nhau làm gì, pay muộn tí cộng với thu nhập giảm xuống mức thấp nhất trong lịch sử khiến ai cũng nóng trong người :))

Từ ngày chơi RG hơn 2 rồi chưa thấy nó pay lịch t6 bao giờ, chỉ có pay muộn vào t6, và tao chưa hề kêu ca 1 câu nào, mày bị gì trong não hả ?
Đề nghi các bác bình tĩnh đếm tiền, lẻ $ nào chuyển cho em, ko nên manh động thế. Bác royall sai rồi bác Kutonhuphic xin lỗi bác Royall đi :D

tuần này là ác mộng của mình thấp nhất lịch sử nếu không tính hồi mới vào nghề, RG nó bị sao thê thảm quá

Dear Customer,

We do not miss your rebills. The counting system is the same as before.
Our service works correctly.
Unfortunately 80% cancel rebilling.

Nhặt trên WJ

chẳng biết thằng nào nói vớ vẩn -- kêu ca vớ vẩn như trẻ con
trước tới giờ dung' lich vẫn là thứ 6 -- pay thứ 5 là nó pay sớm

Chuẩn, ngày xưa nó toàn pay vào thứ 6. Sau này ăn nên làm ra tiền bạc khá giả nên nó thường pay sớm, có khi thứ 2 thứ 3 đã pay rồi kéo dần đến thứ 5 và sau đó thường xuyên pay vào ngày thứ 5 nên nhiều bác lầm tưởng lịch pay nó là thứ 5 =)).

tình hình móm wá không biết các ae bên UL sao nhỉ, ae nào đang chiến UL có móm 0 v :-?

UL cũng đói vậy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom