• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

giờ còn ai bán acc PPS nữa không các bạn hè. Chỉ cho mình với

rebill tụt quá, ae có host nào sale ngon share với
Chắc giờ chỉ còn orangefile.com và quitfile.net thôi. bác vào mà chiến thử xem sao! :oops:

lịch pay là ngày mai mà anh em

Tuần 29 mình còn chưa được pay nữa nè. nó chỉ gửi tin về webmoney của mình là limit kêu nâng cấp mà webmoney mini thì giao dịch tới 200$/day. mà tiền mình có tới 200$ đâu mới tức chứ, trong khi ngày đó mình không hề giao dịch gì với webmoney tức là không thể nào limit được :(

Tuần 29 mình còn chưa được pay nữa nè. nó chỉ gửi tin về webmoney của mình là limit kêu nâng cấp mà webmoney mini thì giao dịch tới 200$/day. mà tiền mình có tới 200$ đâu mới tức chứ, trong khi ngày đó mình không hề giao dịch gì với webmoney tức là không thể nào limit được :(
làm lâu dài thì lên classic cho an tâm,có tốn công gì đâu cơ chứ

làm lâu dài thì lên classic cho an tâm,có tốn công gì đâu cơ chứ
lên classic rồi cậu ơi. nhưng mình tức thôi. thật ra là nó muốn trả hay thì nói chứ webmoney của mình làm gì mà limit. support thì gửi ticket cho nó 2 ngày mới trả lời, vậy muốn hết nó xong thì chắc mất khoảng 1 tháng

lên classic rồi cậu ơi. nhưng mình tức thôi. thật ra là nó muốn trả hay thì nói chứ webmoney của mình làm gì mà limit. support thì gửi ticket cho nó 2 ngày mới trả lời, vậy muốn hết nó xong thì chắc mất khoảng 1 tháng

Nhiều khi múi giờ khác nhau nên bạn không để ý thôi.

Webmoney limit ko liên quan đến RG đâu bác .. bác xem lại thư trong Webmoney của bạn nó sẽ có 1 email báo thằng RG nó đã chuyển $ cho bạn. Nhưng webmoney của bạn bị limit thui .. còn lý do bị limit thì nhiều lắm

:);):(:(:confused::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O

Tuần 29 mình còn chưa được pay nữa nè. nó chỉ gửi tin về webmoney của mình là limit kêu nâng cấp mà webmoney mini thì giao dịch tới 200$/day. mà tiền mình có tới 200$ đâu mới tức chứ, trong khi ngày đó mình không hề giao dịch gì vớf i webmoney tức là không thể nào limit được :(
Có nhiều bác bị thế này không ạ, tự nhiên em lại thấy lo lo, mà em không biết cái ví webmoney của em là loại gì luôn, các bác chỉ cho em cách nâng cấp lên classic với ạ. Cảm ơn nhiều!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom