Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Mình đc có 40$ :(

bạn cứ chém hoài .. tuần đấy tự nhiên sale tăng gấp 2 lần bình thường .. ai cũng bảo vậy mà giờ kêu 40$
hihi .. 40$ là tiền lãi RG nó tính theo lãi suất ngân hàng 0.7 hả bạn .. 1 tháng mà lãi được 40$ vậy là tiền gốc của bạn là bao nhiêu nhỉ

:);):(:mad::confused::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O

anh em cho hỏi chút, thằng rg này đổi mail trong acc nó có bắt xác nhận gì ở cái mail đang dùng ko hay là đổi là được luôn.

Ai cần acc RG thì inbox tớ nhé. Acc đã đc paid nhiều lần. Blance có 20$ và một Acc khác blance có 13$.

Giờ chơi 2 thằng RG với UL là thấy yên tâm về khoản Payout nhất
RG nó hold tiền hơn 1 tháng mà yên tâm hả cậu? Nó có chuyện gì rồi ra đi lúc nào k ai biết được đâu. Làm ptu này host scam là quy luật rồi, host nào cũng đến giai đoạn suy thoái vì nhiều lí do. Host càng lớn thì càng dễ ra đi. Mặc dù k làm nó nữa, nhưng File vẫn còn đó, trước đây sale/bill vẫn đều.
Giờ thì sale/bill k thấy đâu nữa.

Đổi mail là chờ 1 tháng nữa đó
mình ko quan trọng chuyện chờ đợi, chỉ muốn biết nó có bắt xác nhận ở mail cũ ko thôi vì ấn thử vào đổi mail nó chỉ yêu cầu nhập mail mới với pass, cậu đã từng đổi mail rồi à?

mình ko quan trọng chuyện chờ đợi, chỉ muốn biết nó có bắt xác nhận ở mail cũ ko thôi vì ấn thử vào đổi mail nó chỉ yêu cầu nhập mail mới với pass, cậu đã từng đổi mail rồi à?

bạn định mua acc hay bán acc == Hay có ý đồ xấu gì
còn nếu chỉ muốn đổi gmail thì cứ đổi thui .. phải xác nhận nha

Announcements

Forum statistics

Threads
420,250
172,291
Latest member
Nhutvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week