Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Mình là người mới tìm hiểu về cách kiếm tiền như này. Mọi cho hỏi..Làm sao để đăng ký tài khoản chuyển tiền về việt nam trong rapidgator.net vậy ạ ???
Tiền sẽ về bằng Webmoney bạn nhé rồi từ đó sẽ có trung gian mua lại tiền đó và chuyển thành Vietnam đồng cho bạn nhé

Cảm ơn lời khuyên của bạn..!! Nhưng mình đoán lúc mới bắt đầu, bạn cũng ko hơn gì mình đâu :))

chết thui .. chưa có gì mà bạn đã vội thái độ như vậy .. sorry bạn nha lúc mình làm mình có 1 hội cùng nhau tìm hiểu bạn ah

chết thui .. chưa có gì mà bạn đã vội thái độ như vậy .. sorry bạn nha lúc mình làm mình có 1 hội cùng nhau tìm hiểu bạn ah
Vậy hã :D
Coi như mình đoán sai. Nhưng nó chẳng nói lên thái độ gì của mình cả. Bạn đi trước và có nhóm cùng làm việc, có người giúp đỡ đơn giản là bạn may mắn hơn mình. Mình rãnh rồi ko việc gì làm nên muốn tìm hiểu và tham gia. Nếu bạn có ý coi thường mình thì nên gạt luôn và ngay nhé. Tks bạn !!! ;)

Có chí khí, cố lên sẽ có ngày thành công, trước mình cũng 1 mình tự tìm hiểu tự mò, không có một ai chỉ hết. Nhưng, nếu bạn còn trẻ thì đừng nên dấn thân vào PTU, cái thời hoàng kim nay không còn, tiền PTU tuy kiếm được nhưng nó cũng chính là hố chôn của bạn nếu bạn cứ bám lấy nó, nó chiếm thời gian và tâm trí khiến bạn mất đi nhiều thứ, quay đầu là bờ :D

Có chí khí, cố lên sẽ có ngày thành công, trước mình cũng 1 mình tự tìm hiểu tự mò, không có một ai chỉ hết. Nhưng, nếu bạn còn trẻ thì đừng nên dấn thân vào PTU, cái thời hoàng kim nay không còn, tiền PTU tuy kiếm được nhưng nó cũng chính là hố chôn của bạn nếu bạn cứ bám lấy nó, nó chiếm thời gian và tâm trí khiến bạn mất đi nhiều thứ, quay đầu là bờ :D

Ptu làm bác ấy ku to như phích, bjo ân hận thì đã quá muộn màng :v

Không lẽ đây là sự thật

Cảm ơn bạn. Nhưng mình nghĩ trải qua thất bại ít nhất thì mình cũng có kinh nghiệm.
Trước giờ có mấy cái software chưa bao giờ đụng đến. Hôm nay down về xem thử để Up vào 4rom của việt nam, cuối cùng thấy nó có ích nên xài luôn. Mình chỉ muốn nhờ các cô thím đi trước chỉ cho vài cái 4rom nước ngoài để UP link chứ ở việt nam 1 lượt down đc 0.045$ thì khi nào mới đủ tiền điện hã các bác :((

Cảm ơn bạn. Nhưng mình nghĩ trải qua thất bại ít nhất thì mình cũng có kinh nghiệm.
Trước giờ có mấy cái software chưa bao giờ đụng đến. Hôm nay down về xem thử để Up vào 4rom của việt nam, cuối cùng thấy nó có ích nên xài luôn. Mình chỉ muốn nhờ các cô thím đi trước chỉ cho vài cái 4rom nước ngoài để UP link chứ ở việt nam 1 lượt down đc 0.045$ thì khi nào mới đủ tiền điện hã các bác :((

0,045 1 lượt down là cao như trên trời rồi bạn ạ. :)

Em đùa thế mà các bác tin như thật, cái này các bác nhấn f12 cái rồi sửa thành kiểu gì mà chả được, biết 1 tí html là hiểu.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back