Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

đừng lo lắng quá. không scam đâu cứ chiến đi các bạn, host mới năng lực kém mới dễ scam chứ già đời như ul với rg dễ gì nó scam.

nó chích choác mạnh tay là có lãi chứ đâu cần ôm tiền té. nó từ từ hút máu lại chẳng sướng hơn à. ăn kỹ lo lâu ăn nhanh tức bụng

Thằng RG sao nó lại add 2 cái payment vào làm 1 nhỉ, không hiểu nó định pay kiểu gì.

mình ko có đâm chọt gì.nó.host sao giờ nó trừ $ lại là sao nhỉ
Tớ cũng bị refund. 1 tháng nay nó refund của tớ 2 lần, mối lần refund 2 sale/bill. Tớ không hề đâm chọc gì.

Mình 1 năm rồi chưa bị refund gì, năm ngoái tự nhiên bị refund 3 phát liên tọi éo hĩu tại sao.

Nó chuyển lại next payment kiểu này không khớp với tuần trước. Chẵng hiểu nó tính kiểu gì.

Mất đâu cái Payment tuần 31 rồi, từ ngày 28/07/2014 đến 03/08/2014
Nó chơi kiểu gì đây ? cũng không thấy thông báo gì ? có ai gửi support hỏi thử chưa

nó đã trả lời :
Dear Affiliates,

As you can see we have not debited funds yet for period 21.07-27.07. We'll fix this issue later today.

Xem ra thông báo vẫn đều đặn, cứ chơi bt thôi, đợi có chục ngày ăn thua gì đâu.

Dear Affiliates,

On 04-8-2014 we have deducted payout for earnings made between 21 July 2014 and 28 July 2014. As we announced You'll get this earnings on 28 Augustus 2014.

Kind Regards,Rapidgator.net Administration. close

Hứa 14/8 giờ lại chuyển sang 24/8. 90% thằng này scam rồi anh em ơi. Backup database mau còn kịp. Lại con đỉa hút máu như Extabit rồi. Đắng lòng kiếm 1 tháng trời bị nó ăn quịt
:eek::eek::eek::eek::eek: . Backup rồi up sang hot khác táng à :D .

Tớ biết tình hình các host khác cũng chả khả quan. Nhưng thời gian hiện taij backup còn kịp. Kinh nghiệm chơi từ thời filesonic thì một khi filehost nào đó gặp trục trặc. 100% có đều off và lừa tiền anh em hết
cậu lầm ý chứ nếu 3x thì k2s và tut nhé :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week