• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Cơ bản là có cái host nào như bác nói vậy đâu, được cái này thì mất cái kia, mà giờ người ta cũng quen với RG và UL rồi, k post 2 thằng này có khi còn bị chửi =))

Ghost, cậu vẫn chiến RG à, dạo này sale/bill đều không cậu?
Tớ bỏ nó gần 2 tháng rồi, vì với công sức làm ngày càng nhiều nhưng tháng nào nó cũng sale = bill. Theo dõi hơn nữa năm nay là như vậy.
Giờ k post nó nữa. Bây giờ muốn tìm host chiến tốt theo tớ thì có các vấn đề sau:
+ Payout nhanh, đều và uy tính là quan trọng nhất.
+ Rate sale/bill - webmaster - ref tốt.
+ It del file - DMCA
+ Paygate chuẩn:
* Chủ yếu ở đây là thanh toán qua Visa-Master card nên cổng nào thuận tiện nhất, chỉ cần nhập info card là có thể thanh toán thì sẽ dễ sale hơn. Có một số cổng bắt buộc khách phải tạo tài khoản, thủ tục đăng kí phức tạp theo yêu cầu của Paygate mới cho thanh toán.
* Ít cổng reseller, chỉ cần một cổng cho reseller với khẳ năng có thể thanh toán qua nhiều hình thức là ok nhất. Tớ thấy có một số host đặt rất nhiều cổng reseller thì uploader chỉ có móm. Chi trả cho uploader 30-40% sale khi khách mua qua reseller mới xứng đáng.
* Có hệ thống auto rebill.
+ Không cheat. Không phải host nào cũng cheat, như ryu và lum thì mọi người biết rồi - rất uy tính về chuyện này.
+ Support tốt các vấn đề cần thiết cho uploader.

Mình có ít ý kiến đóng góp để mọi người tham khảo, cậu nào Pro thì đóng thêm cho mọi người học hỏi nhé.

Stt RG tuần này của tớ góp vui với mọi người:
2014-06-167 (0$)4 (25.9800$)1 (6.4950$)0.0000$2 (1.299$)27.279$
2014-06-1710 (0$)2 (12.9900$)1 (6.4950$)0.0000$1 (0.6495$)13.6395$
2014-06-184 (0$)2 (12.9900$)1 (6.4950$)0.0000$1 (0.6495$)13.6395$
2014-06-193 (0$)0 (0.0000$)0 (0.0000$)0.0000$0 (0$)0$
2014-06-204 (0$)4 (25.9800$)3 (19.4850$)0.0000$0 (0$)25.98$

kantana : Bác chém anh em hoài .. bỏ RG 2 tháng rùi mà lượng sale của bác vẫn nhảy đều .. bill thì it kém hơn ngày xưa it .. vì dạo này thang RG nó chơi kiểu sale mới nhưng mua bằng tài khoản gia hạn thì nó sẽ chuyển thành bill ... lên nhiều bill .. và ít sale hơn

- Nhưng phải công nhận là những nhận xét trên của bác đúng .Like cho bác . nhiều người không để ý tới

mà dạo này bác chiến hót gi vậy .. cứ thấy nhắc tới hot mới ,, nhưng dấu chẳng tiết lộ cho anh em qua tham khảo

chơi RG 3 tháng rồi, tháng đầu ngày nào cũng 3-4 sale, mà đến tháng thứ 3 rồi nhưng bill thì lác đác vài cái :)) ghét bỏ nó xuống làm mirror nâng thằng khác lên thì sale bill lại đều, ko có tình trạng chỉ toàn sale như thằng RG.

cho làm host phụ sale bill cũng ngon fet đấy chứ :3

Last edited:
kantana : Bác chém anh em hoài .. bỏ RG 2 tháng rùi mà lượng sale của bác vẫn nhảy đều .. bill thì it kém hơn ngày xưa it .. vì dạo này thang RG nó chơi kiểu sale mới nhưng mua bằng tài khoản gia hạn thì nó sẽ chuyển thành bill ... lên nhiều bill .. và ít sale hơn

- Nhưng phải công nhận là những nhận xét trên của bác đúng .Like cho bác . nhiều người không để ý tới

mà dạo này bác chiến hót gi vậy .. cứ thấy nhắc tới hot mới ,, nhưng dấu chẳng tiết lộ cho anh em qua tham khảo
Tớ nói thật chứ k chém đâu cậu. Khi xưa post nó nhiều thì giờ không post nữa mà vẫn có sale/bill thì là điều bình thường mà. Tớ nói ở trên rồi mà tớ sẽ chia sẽ sớm với mọi người, để tớ xem xét thêm một thời gian nữa đã. Chúc a e cuối tuần thu nhập tốt ;)

dự là nghĩ một vài tháng xả hơi anh em cố gắng ( mình solo thằng oboom ) thằng này không cheat mấy nhưng ít 4r accept nên chỉ có vậy anh em nào ns em f12 em cho xem teamview :D

ngày hôm nay 128E nhưng cả tháng mới chỉ có 683E, như vậy là cũng chỉ riêng hôm nay nhiều đột ngột thôi
trung bình tầm 35E/1 day = 47$, vẫn chưa phải cao lắm
thằng oboom mình cũng có chơi có ngày riêng download cũng lên được ~3E, nhưng up chán quá, chậm thì thôi rồi, nhưng còn có kiểu 100% thì lại reup

ngày hôm nay 128E nhưng cả tháng mới chỉ có 683E, như vậy là cũng chỉ riêng hôm nay nhiều đột ngột thôi
trung bình tầm 35E/1 day = 47$, vẫn chưa phải cao lắm
thằng oboom mình cũng có chơi có ngày riêng download cũng lên được ~3E, nhưng up chán quá, chậm thì thôi rồi, nhưng còn có kiểu 100% thì lại reup
sao ko dùng ptutool mà up anh :D

oboom thì nên chơi hàng nhỏ ebook, mag, soft nhỏ để ăn PPD, thỉnh thoảng sẽ vớ được sale
mức thu nhập kia thì chưa phải khủng nhưng rất có giá trị tham khảo :D

Acc ăn 11 quả refund âm tiền sau khi đã đc paid thì có nên vứt đi luôn không các bác

thằng này down = acc pre nó ko tính là có download
mình có lưu vài file cứ hàng tháng lại down 1 lần nhưng sau 60 ngày kể từ ngày upload vẫn die như thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom