• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

má nó vừa bị nó cho bane 1 acc ..mât toi 450$ chưa được pay .. gửi Support rùi mà chẳng thấy trả lời tại sao
ko biết có xin lấy lại được nick để chiến tiếp không hay lại phải chuyển qua acc khác

dồn ít tiền mua ít đồ chuyển bị oánh Trung Quốc cái mà lai gặp chút vấn đề

chơi Acc mới mà cũng chả được pay tuần lần đầu tiên thì cũng chán đợi mòn mỏi rồi chào em nó thôi quay về với terafile vậy

1 số VPS sẽ bị tình trạng này, Hàng OVH thì ko bị nhé, FTP của nó có hạn chế, up tầm 1,2 mb/file là max
bậy :-j

trước mình up thằng này max 10 slots của Filezilla luôn, có bao giờ thấy limit đâu :D

Cho hỏi tuần này tiền về chưa các bro ?

Ae cho mình hỏi ai mới chơi RG hay lập Account RG mới mà được pay tuần chưa ...Mình hóng tiền về mà lâu quá

RG nó vừa tha bane cho 1 acc .. nhưng chẳng thấy nó pay $ về cho mình zô acc thì thấy báo pay rùi .. thế là mất toi tuần vừa rùi hơn 200$ lại còn bị mất trắng 2 hôm 0 lượt dow nào + lại phải tự tay mình xoá đi 50% link sale .. vậy là mấy tháng kết tiếp mất toi 50% rebill ... Tổng thiệt hại lên tới 10 tỉ đồng .. :)) vãi RG

vps khong connect vao rapidgator duoc thi phai lam sao cac b

RG nó vừa tha bane cho 1 acc .. nhưng chẳng thấy nó pay $ về cho mình zô acc thì thấy báo pay rùi .. thế là mất toi tuần vừa rùi hơn 200$ lại còn bị mất trắng 2 hôm 0 lượt dow nào + lại phải tự tay mình xoá đi 50% link sale .. vậy là mấy tháng kết tiếp mất toi 50% rebill ... Tổng thiệt hại lên tới 10 tỉ đồng .. :)) vãi RG
lí do nó banned bác liên quan đến mutil acc hay content không phù hợp thế

Các bác cho em hỏi plant của Rapidgator với : 3 TB bandwith là tốc độ upload 3TB hay sao vậy, nếu đó là bandwith upload thì có thể upload từ máy tính không qua vps được 3TB ko. Còn cái plant 90 ngày có bị xóa files sau 60 ngày không download hay sao.

Các bác cho em hỏi plant của Rapidgator với : 3 TB bandwith là tốc độ upload 3TB hay sao vậy, nếu đó là bandwith upload thì có thể upload từ máy tính không qua vps được 3TB ko. Còn cái plant 90 ngày có bị xóa files sau 60 ngày không download hay sao.
- 3TB bandwidth là dành cho download nghĩa là khi trả bằng đó tiền bạn dc download 3TB, down hết thì phải mua thêm.
- Plan 90 ngày thì ko thấy nhắc đến xóa file, mình mới chơi dc 1 tháng nên cũng không rõ, toàn bị xóa file DMCA thôi.

Dedicated vps 24core giá 15$ cho dân ptu encore :D

P/s: dedicated nhé, dùng full 100% cpu thoải mái (muốn đào coin cũng... dc :x ) ( yahoo bên dưới avatar :D )

Bữa thấy mấy bác cần acc RG mà inbox không thấy trả lời, còn 1 acc lâu không xài ai cần thì inbox nhé

Đang cần 1 acc Rapidgator PPS , ai có PM cho giá luôn nhé . Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom