Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Chào mọi người. Em là người mới, vừa đăng ký rapidgator tuy nhiên chưa biết các nào để kiếm được tiền. Đã upload file và đã có lượt download, Làm ơn hướng dẫn cách chơi, kiếm tiền với rapidgator. Cảm ơn nhiều ạ.

Chào mọi người. Em là người mới, vừa đăng ký rapidgator tuy nhiên chưa biết các nào để kiếm được tiền. Đã upload file và đã có lượt download, Làm ơn hướng dẫn cách chơi, kiếm tiền với rapidgator. Cảm ơn nhiều ạ.
Em xin khẳng định với bác là không có thể loại hướng dẫn cơm đút tận miệng này.

Mọi người cho hỏi là vps mình không truy cập được rapidgator, mấy hôm trước vẫn bình thường. Có cách nào khắc phục không nhỉ, không down từ RG đc chán quá :-s

Có lượt down là có tiền rồi bạn nhé, chọn PPD. Cứ thế mà phát huy.
Em thấy có lượt download nhưng ko biết kiểm tra ở đâu thì thấy $$$$, Với một tài khoản đăng ký miễn phí chỉ cần upload và có lượt download là có tiền hay phải làm thế nào mấy có tiền ạ? Em mới chơi chưa hiểu biết gì.

Em thấy có lượt download nhưng ko biết kiểm tra ở đâu thì thấy $$$$, Với một tài khoản đăng ký miễn phí chỉ cần upload và có lượt download là có tiền hay phải làm thế nào mấy có tiền ạ? Em mới chơi chưa hiểu biết gì.
cứ cày download kiếm đủ 10$ đi rồi chyển wa ăn sale.chứ rg mà chơi download là cả đời cũng ko có ăn nửa nhé

cai cot Earned form sites nghia la gi vay bac.

cứ cày download kiếm đủ 10$ đi rồi chyển wa ăn sale.chứ rg mà chơi download là cả đời cũng ko có ăn nửa nhé
Khổ em mới biết đến tên Rapidgator, lần đầu tiên nên có hiểu gì đâu. Chuyển qua ăn sale là chuyển như thế nào ạ? Em tự đăng ký tài khoản rồi upload file lên, thấy đã có lượt download. Như vậy là được tiề rồi ạ? Bước tiếp theo phải làm gì ạ? help!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,747
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom