Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

từ năm này qua năm khác, vẫn cứ thấy có cái lịch nó pay thôi mà cũng bàn tán =)), nhịn 12h đồng hồ có chết người ko vậy =))

paid chuẩn quá...

từ năm này qua năm khác, vẫn cứ thấy có cái lịch nó pay thôi mà cũng bàn tán =)), nhịn 12h đồng hồ có chết người ko vậy =))
Bệnh dính scam ấy mà bác, người đông của ít nó sinh ra thế, biết làm sao được.:p

cho mình hỏi mình muốn update premium cho rapidgator, ngoài cách dùng wmz mình có thể update key từ tài khoản rapidgator khác được ko (giống ryushare bán key vậy)

Nhìn mấy bác chiến RG ngon quá. Bác nào còn dư acc PPS có nhu cầu cần bán để lại cho em nhé, chiến thử xem sao :(
pm uni.boys nha cậu

Ý em là nó phải pay từ đêm qua(lúc mình đang ngủ ấy) mà sáng nay dậy vẫn thấy in progress

Chơi bao lâu rồi mà vẫn ngu vc, đọc thấy bực vl.

Chơi bao lâu rồi mà vẫn ngu vc, đọc thấy bực vl.
Em mới chơi thằng này thôi, bác có nhất thiết phải vãi nhiều thứ ra thế ko ạ?:eek:

nhưng mà nó vẫn pay chuẩn, sớm muộn 1 2 hôm các bác cũng có chết được đâu mà phải lo thế. Khi nào như thằng bitshare hãy tính :rolleyes:

Em mới chơi thằng này thôi, bác có nhất thiết phải vãi nhiều thứ ra thế ko ạ?:eek:
chốt sổ ngày chủ nhật. pay khoảng đêm thứ 4 đến chiều thứ 5. đêm thứ 5 tiền về. thông thường là như vậy. đôi khi pay sớm. thứ 3 đã về hoặc delay tới tuần sau.
mà tuần này tiền về từ chiều hôm qua rồi mà

Ngoài lề chút: Thằng WJ dạo này bị ai phá mà die hoài ta :D
tôi phá chứ ai, vào bấm f5 DDOS tụi nó =))

Cậu nào có acc RG sell thì inbox cho tớ nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week