Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

lam cai nay la lam j vay m.n . Ai nhan de tu pm inbox minh nhe. minh hien dang lam Offers

t7 mà hiu quá. A e nào nở rộ show phát lấy tinh thần nào :confused:

hi .. mình luôn mong như vậy .. nhưng có được đâu

được hôm nó tha cho không cheat .. sale có bill có .. lên up chém gió cùng anh em thui

chúc anh em may mắn

chắc ngày mai nó + bù lại cho tớ hehe :cool:! Bác golem show phát cho a e phấn đấu đi

Mua acc RG chiến đc sale.. or blane có 9-10$
Bác mrjohson lên Yahoo gặp mình nhé. Hôm qua bán cho bác acc Rapidgator bác hứa là 9h tối qua chuyển tiền cho mình qua VCB. 10h sáng nay mình check VCB cũng chưa có tiền. Pm Yahoo bác thì không thấy trả lời gì cả. Nick yahoo mình : tt_mt90

bị bác ấy scam rồi.ngu wa chưa có tiền mà đưa acc rồi
Ah cũng không có gì đâu bác ơi. Tại bác ấy bận chuyện mình chỉ nhắc bác ấy thôi. Bác ấy đã gặp mình rồi. Bác mrjohson là có uy tín ở MMO đó. Đâu có nhiêu tiền đâu mà phải SCAM này nọ cho mệt thân.

Bác mrjohson lên Yahoo gặp mình nhé. Hôm qua bán cho bác acc Rapidgator bác hứa là 9h tối qua chuyển tiền cho mình qua VCB. 10h sáng nay mình check VCB cũng chưa có tiền. Pm Yahoo bác thì không thấy trả lời gì cả. Nick yahoo mình : tt_mt90
Mrjohson la ban than cua to thoi fsn, cau yen tam nhe, ong ay dang o que, chac co viec ban nen chua onl dc. luc nao ong onl ong se pay $ cho cau

mình cũng chán wa . tuần này chẳng bill nào .. trong khi tháng truơk ngày nào tb cung 3 cái
tuần trước thì ngày nào cũng tb 2bill mà toàn bill to . tuần này thì lại được toàn sale tiểu
từ 28 tết tới giờ ko làm 1 cái gì cả toàn ăn bill trừ cơm đây. ko có sale nào hết
2014-02-23 18 (0$) 1 (6.4950$) 1 (6.4950$) 0.0000$ 0 (0$) 6.495$

Bác l0ngc0n90 lên Yahoo gặp mình nhé. Tối qua bán cho bác acc RG bác nói là 2 phút có tiền trong VCB. 9h40 sáng nay mình check tài khoản VCB cũng chưa có tiền. Mình pm yahoo cho bác mà không thấy đâu cả. Yahoo mình: tt_mt90
có 1 số lượng lớn acc PRe ai cần pm mình nhé. yahoo: gairuouhamy

có ai bán acc rapid chiến pps ko pm cho mình nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week