Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

3 ngày nay ko được con sale nào, mình đã cảm thấy bất an khi nó tăng giá mà, rate thấp lại còn cheat giờ còn tăng giá nữa mấy bác đừng vội mừng có thể được thếm 1-2 $ từ mỗi sale nhưng ko bù gì số sale bị giảm đâu
mà rebill vẫn $ như cũ là sao nhỉ, tăng giá sale thì tính 30% của giá mới chứ, nó gian vl
tại sao ryu, lum ko pay auto như RG để anh em VN chơi nhỉ, cứ phải chơi thằng này ức chế quá :binhsua85:

Cần gấp acc PPS :binhsua168:

3 ngày nay ko được con sale nào, mình đã cảm thấy bất an khi nó tăng giá mà, rate thấp lại còn cheat giờ còn tăng giá nữa mấy bác đừng vội mừng có thể được thếm 1-2 $ từ mỗi sale nhưng ko bù gì số sale bị giảm đâu
mà rebill vẫn $ như cũ là sao nhỉ, tăng giá sale thì tính 30% của giá mới chứ, nó gian vl
tại sao ryu, lum ko pay auto như RG để anh em VN chơi nhỉ, cứ phải chơi thằng này ức chế quá :binhsua85:

Nó làm vậy để thể hiện sự bá đạo của nó :)) , nó quyết không tăng rate mà chỉ tăng giá mua pre, mỗi bên kiếm thêm được 1 tí, mong là nó cheat ít đi thôi.

Còn Ryu, lum không làm vậy đơn giản là vì họ muốn om tiền lâu hơn để đẻ lãi suất thôi, cũng có thể tài chính của họ không dư giả để đối diện vs mấy vụ đâm chọt, nhân lực không đủ để check cheat và pay. Nói chung là so sánh RG vs Ryu,lum thì như USA vs Iraq.

Nâng cấp từ balance là bao nhiu tiền 1 tháng ấy nhỉ. Không biết nhỡ click vào nó lên luôn ko hỏi lại thì toi...Mong một ngày tốt đẹp...

Thằng này thì xác định cứ để free mà chiến,thu nhập bập bõm die file nào remote upload lại file ấy cho tiết kiệm.pre mà có bị report thì cũng del file rất lẹ hehe:)

Lượt down có tăng mà vẫn móm :(

2013-01-23 61 (0$) 0 (0.0000$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 0$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week