Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

Hỏi về letibit

Các bạn ơi giúp mình với. Mình không hiểu sao lúc trước 100 lượt download thì ít nhất mình cũng được 0.83$.
Nhưng khoảng 1 tuần gần đây mình toàn 0$, cho dù lượt download nhiều tới đâu cũng 0$.
Mình thấy có Attention như sau:

Attention! your efficiency has decreased to 10%. Your account is moved to work for 100% from sales.
It is done for Your accumulated balance not to become lower with negative efficiency.
Now You are receiving 40% from each sale that has been made on Your file. Low efficiency is no longer affecting your earnings.

Thanks help!

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Mình vẫn chưa hiểu sales trên letitbit là sao?
và làm sao để tăng lượng sales, và cột Efficiency của nó là sao?
Thanks for help.

Các bạn ơi giúp mình với. Mình không hiểu sao lúc trước 100 lượt download thì ít nhất mình cũng được 0.83$.
Nhưng khoảng 1 tuần gần đây mình toàn 0$, cho dù lượt download nhiều tới đâu cũng 0$.
Mình thấy có Attention như sau:

Attention! your efficiency has decreased to 10%. Your account is moved to work for 100% from sales.
It is done for Your accumulated balance not to become lower with negative efficiency.
Now You are receiving 40% from each sale that has been made on Your file. Low efficiency is no longer affecting your earnings.

Thanks help!

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Mình vẫn chưa hiểu sales trên letitbit là sao?
và làm sao để tăng lượng sales, và cột Efficiency của nó là sao?
Thanks for help.

Efficiency quá thấp nên down cũng sẽ ko được tiền nên chuyển qua sale,
còn làm sao để tăng Efficiency thì mình cũng chưa rõ cách hoạt động của nó :)

Ảo quá. vừa lập cái acc mới, vùa viết xong chưa có lượt down nào đã có sale

sale sell thật đấy nha

chính xác là có band ko vậy các pro???
Có ban, vửa có đồng chí lên kêu bị block acc đấy thây. Nguyên nhân là có 2 acc cùng tarif, cùng 1 chủ ( không nhất thiết phải ref cho nhau). Nó cứ phát hiện ra nó cho đi cả đôi.

Attention! your efficiency has decreased to 25%. When it reaches 10%,Your account will be moved to work for 100% from sales.
If You wish to work as before, for % from downloads, You will need to increase volume of sales to increase the coefficient.

đến lượt mình thấy thông báo này, giờ thì khẳng định là lâu lâu phải sale cho nó không thì tuột rate nhé :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back