Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

up ftp letitbit tốt nhất nên thay đổi server thường xuyên để được tốc độ tốt nhất.

Please pay your attention to following changes in partnership program: staring from April, 15, stream video views will be charged only from following countries: Russia, Germany, Spain, Britain, France, Italy, Portugal, Netherlands, Belgium and Canada.

nghỉ =)).đen,tưởng trúng.đang ngon

nghỉ =)).đen,tưởng trúng.đang ngon
cùng cảnh ngộ đã tìm ra cách convert video nó ,giờ nó ra như thế, dek thèm chơi video nữa , spam file tiếp vậy :) , haizzz $ đã ngừng tăng , chuyện gì xảy ra thế này :)) , ngày tận thế letibit chăng :))

Last edited by a moderator:
bạn có passport chưa,nếu chưa có thì phải đi làm sẵn đi,vì khi họ wa mà bạn chưa có passport thì bạn sẽ ko dc wa Mỹ đâu :(

Nghĩa là sao vậy bạn. Mình lo quá, có bị sao không bạn? Mà nước mình có ai bị bắt vì chơi PTU vi phạm bạn quyền chua chỉ. Xin mọi người trả lời giúp mình. Thank

Nghĩa là sao vậy bạn. Mình lo quá, có bị sao không bạn? Mà nước mình có ai bị bắt vì chơi PTU vi phạm bạn quyền chua chỉ. Xin mọi người trả lời giúp mình. Thank

bị bắt rồi còn phạt tiền vài chục triệu nữa nha bạn, vote nghỉ ptu đi.

chơi đi có sao đâu bạn ơi... nếu mà bắt chưa tới phiên bạn đâu

bị bắt rồi còn phạt tiền vài chục triệu nữa nha bạn, vote nghỉ ptu đi.

HER2 . bị bắt thì ối bác ra đảo ùi :binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Letibit thế này còn trả tiền nữa không các bác. (Kính gửi Đối tácC ngày hôm nay mail.ru ngừng hợp tác. Về vấn đề này, những thay đổi bắt đầu tích luỹ cho Skymonk cài đặt. Kể từ khi mail.ru vệ tinh sẽ không còn được gắn liền với nó thanh Yandex, sẽ được trả cài đặt chỉ từ Nga, Ukraine, Belarus và Kazakhstan, quốc gia khác không được trả lương. Số tiền phí vẫn giữ nguyên.). E dùng google thần công, các bác thông cảm nhé.

Letibit thế này còn trả tiền nữa không các bác. (Kính gửi Đối tácC ngày hôm nay mail.ru ngừng hợp tác. Về vấn đề này, những thay đổi bắt đầu tích luỹ cho Skymonk cài đặt. Kể từ khi mail.ru vệ tinh sẽ không còn được gắn liền với nó thanh Yandex, sẽ được trả cài đặt chỉ từ Nga, Ukraine, Belarus và Kazakhstan, quốc gia khác không được trả lương. Số tiền phí vẫn giữ nguyên.). E dùng google thần công, các bác thông cảm nhé.
trước chiến mạnh thì bây giờ ngưng vài ngày nghe ngóng tình hình ? coi sao đã ? thấy ổn thì chiến tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week