Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

với cách spam đấy không cấm cũng uổng, rồi từ từ sẽ đến mấy site nhỏ hơn :| và đói...

Tưởng mod bên ấy khắt khe, xem lại mới biết spam vãi linh hồn, 1 chủ đề 5-6 topic, toàn để link down skymonk nữa chứ, đến lúc đói lại gào thét

nó lại sửa lại lần nữa thì ổn ổn rồi. lại 2 hôm phải tính lại nữa, chả hiểu lập trình kiểu gì mà cứ phải tính tay.

giò nhiu 4rum ban thằng này thật
mịa bọn rusian chơi xáu wa.Mình post bài hay nhiều ng download và bình luận tự dưng có thằng nhảy vào bảo link có virut bó tay hjx.ăn ban luôn .mình ức chế thử download vê xem quét bằng kis có thấy gì đâu vl bon rusian

hôm nay có bác nào down đươc letitbit bằng tool của nó ko. down từ trưa giờ toàn thấy error mãi down đc có 3 4 link

có cậu nào gặp tình trạng file down ko đc được ko
click vào link nó vẫn hiện ra tên file + file size đúng(link còn sống) nhưng down lại báo lỗi

Please wait, the statistics recalculated.

của mình thỳ bị như vậy, ko pik tai sao

ko pik nên chiến thằng này nữa ko nhỷ. mirro lẹt đẹt ngày 4-5$ do rate thấp quá:(

bt nó recalculated nhưng tiền vẫn cộng = chỉ số temp, xem qua show graphic ấy, nhưng riêng ngày 31/3 mình ko thấy có tiền :(

Bác nào biết cách up lên premium thằng này ko ?:binhsua58:

mua voucher premium rồi chọn 1 file nào đó của mình và download, lúc down nhập code vào, nhớ lúc nhập code thì chuyển về sale 100% trước để được hưởng 40%

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,910
171,952
Latest member
quisi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week