Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

vẫn ổn định ở rate 16$:binhsua74: ngày hnay chưa sale nào!! các ngày khác 1-2 sale!! chả hiểu nổi:binhsua79:
Bác may mắn hay bác giấu nghề thế. của em có sale mà lại giảm. Trước em hay contact bảo nó fix thì ko sao nhưng giờ e chia tay nó rồi

vẫn ổn định ở rate 16$:binhsua74: ngày hnay chưa sale nào!! các ngày khác 1-2 sale!! chả hiểu nổi:binhsua79:

max của nó là 14$ mà bác đc 16 à? hay bác Nó Kìa có quan hệ họ hàng với ae nhà nó nhể.;))

max của nó là 14$ mà bác đc 16 à? hay bác Nó Kìa có quan hệ họ hàng với ae nhà nó nhể.;))
14$ chỉ là cái mức khởi đầu khi mình chiến .. tức là 100%.. nếu bác chiến >100% thì đương nhiên nó phải >14$ thôi .. e thì mấy htrc' được cái sale 35$ nên quality nó lên đều đều ... bh thì cứ 12$~13$/1k down nó nhảy hằng ngày =)) .. chả bít khi nào nó lết hơn 14$/1k down =))

14$ chỉ là cái mức khởi đầu khi mình chiến .. tức là 100%.. nếu bác chiến >100% thì đương nhiên nó phải >14$ thôi .. e thì mấy htrc' được cái sale 35$ nên quality nó lên đều đều ... bh thì cứ 12$~13$/1k down nó nhảy hằng ngày =)) .. chả bít khi nào nó lết hơn 14$/1k down =))

tuần trước có hôm bán tổng sales đc hơn 60$ mà vẫn 100% chả thấy nhúc nhích gì

cho xin 500đ hình ! .....

km 1000 luôn, ai biết làm sao cho cái efficiency tăng không, mình chẳng hiểu luôn.

Last edited by a moderator:
kai_it sao không show lượt download lun cho anh em chiêm ngưỡng nè:m021:

có mấy chục lượt down show làm gì mắc cỡ thêm, chơi 3 tháng rồi mà ko đủ ăn sáng :((

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

up ké của thằng bạn

có mấy chục lượt down show làm gì mắc cỡ thêm, chơi 3 tháng rồi mà ko đủ ăn sáng :((

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

up ké của thằng bạn

bạn chơi thể loại gì mà quality cao vậy

up ké của thằng bạn

Thế này mà bảo PTU hẩm hiu là sao. Mỗi ngày mấy chục sale vậy Pro

có gì đâu mà lạnh bình thường thôi

ờ, theo mình thì nó bt mà :|

Thế này mà bảo PTU hẩm hiu là sao. Mỗi ngày mấy chục sale vậy Pro

cái này của thằng bạn, lúc mình thấy ai than 3-4$ mình show hàng, nó show 1 cái mình nín lun :|

//mà cái này ảo thôi,mà mình nghĩ còn nhiều pro hơn thế nữa, nhưng họ sẽ không bao giờ nói ra, và có khi cũng không thể hiểu nổi. Letitbit nó là trùm khó hiểu :))

Last edited by a moderator:

up ké của thằng bạn

đây là chơi sale rồi phải không bạn??? nhìn top đoán là 1 ngày trung bình cũng sale đc tầm 2 cái, thằng này nó bóc lột xương tủy quá, có 40% :((

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back