Help Tổng hợp tình hình Letitbit.net......

ờ, theo mình thì nó bt mà :|

cái này của thằng bạn, lúc mình thấy ai than 3-4$ mình show hàng, nó show 1 cái mình nín lun :|

//mà cái này ảo thôi,mà mình nghĩ còn nhiều pro hơn thế nữa, nhưng họ sẽ không bao giờ nói ra, và có khi cũng không thể hiểu nổi. Letitbit nó là trùm khó hiểu :))

ờ chơi sale thì cái rate của nó ảo lắm ngày 2sale là toàn 80 với 100 mấy k ahh ! chuyển về DL thì lẹt đẹt vầy hix : mà tức nhất là domain sale gì được có 0.1 mịa cha nhà nó !

Last edited by a moderator:
ờ chơi sale thì cái rate của nó ảo lắm ngày 2sale là toàn 80 với 100 mấy k ahh ! chuyển về DL thì lẹt đẹt vầy hix : mà tức nhất là domain sale gì được có 0.1 mịa cha nhà nó !

đại ra rồi chú ạ! mong gì !! a cũng chỉ được nữa thế này:binhsua76:

statistic dường như đứng yên chỉ tiền là chuyển động rất chậm!! :binhsua76:

---------- Post added at 07:08 PM ---------- Previous post was at 07:07 PM ----------

mày cũng im miệng mày lại đi là vừa

anh em giữ hòa khí nhé đừng dùng từ ngữ khiêu khích rồi mệt cả đôi bên!! dĩ hòa vi quý:binhsua07:

sao hôm nay đc có mấy xu vậy trời.hết rapidgator lại đến thằng này.cứ thế này thì ko có cháo mà húp rồi

còn chú chuyên đi copy thì cũng lặng đi, ngồi canh me người ta ăn rồi ở đó hớt nhé :|
Bạn có bằng chừng nào mà kêu mình đi copy, ăn nói cho cẩn thận nhé. Không biết ai đi copy của ai đâu, tốt nhất là bạn hãy xin lỗi với lời vu khống của mình đi, không tốt cho tương lai của bạn nếu còn giữ thói quen thích nói gì nói đâu.
mày cũng im miệng mày lại đi là vừa
Mày có cái tư cách đếch gì mà ăn nói với tao thế, mày hãy về xin phép ba mẹ có được nói như thế ko rồi hãy lên đây nói nhé, hãy tự kiểm chế lời nói của mình đi, mày được học điều đó từ nhỏ mà, sao lớn ko chịu hiểu. Hãy tự trọng, nó sẽ tốt cho bạn về sau.

mình cũng ko có chửi ai, chẳng qua là không thích lên đây ăn nói kiểu chợ cá đó.
ai remote link rồi spam tè le thì tự biết nhé! không cần show ra làm gì xấu cả làng. Thằng nào cũng đi spam thôi, nhưng ít nhất chơi sao coi cho được.

* Starting with 2012-03-29 you will get 100 % from sales and 0 % from downloads.
As an experiment, we offer you to change percentage proportions.

Thế này là thế nào nhỉ? acc các bro có vậy ko? Mình có 1 acc nữa chọn plan sale rùi nhưng mới chiến tiếp! còn acc đang down thì nó báo như trên, nếu giờ chuyển qua sale là 2 acc cùng plan ko biết có ra đảo ko nữa? vì acc down này nó mua sale thật ko phải skymonk nhé!
Các bro cho e xin cái ý kiến nào!

* Starting with 2012-03-29 you will get 100 % from sales and 0 % from downloads.
As an experiment, we offer you to change percentage proportions.

Thế này là thế nào nhỉ? acc các bro có vậy ko? Mình có 1 acc nữa chọn plan sale rùi nhưng mới chiến tiếp! còn acc đang down thì nó báo như trên, nếu giờ chuyển qua sale là 2 acc cùng plan ko biết có ra đảo ko nữa? vì acc down này nó mua sale thật ko phải skymonk nhé!
Các bro cho e xin cái ý kiến nào!

có nghĩa là acc này bạn đã click chọn sang plan sale rồi chính thức từ ngày 29 plan sẽ được thực hiện!!
bạn được hưởng 100% từ sale nhưng thực chất chỉ là 40%, max của người mua pre của bạn!

có nghĩa là acc này bạn đã click chọn sang plan sale rồi chính thức từ ngày 29 plan sẽ được thực hiện!!
bạn được hưởng 100% từ sale nhưng thực chất chỉ là 40%, max của người mua pre của bạn!
ờ letitbit mà nó cho 100% sale hoặc 50sale 50 rebill thì khối anh giàu hehe ! tai thằng này nhìu hình thức thanh toán nên dễ sale !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,229
172,278
Latest member
digipri123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week