Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

Hôm qua mới gửi cho nó 1 lá thư chẳng thấy hồi âm, ức quá mới làm thêm 1 lá nữa xem sao.
Tình hình này nghi quá đi mất. Một sự im lặng đáng ngờ.

Chắc gặp vấn đề gì về payment chứ độ phủ sóng rộng thế không chơi với pp và cc thì faud kiểu gì chả lãi lớn,bảo kê mấy trang pôn khủng nữa.có lẽ nó chưa mua được wmz.bác khoatr tỏ ra am hiểu về tình hình oron vào cho nhận định đi nào.

Last edited by a moderator:
Nó thông báo chiều nay thanh toán nhé, Mấy hôm vừa rồi chưa mua đc wmz chứ ko có gì đâu. anh em chờ nhé. tầm 6h

Nó thông báo chiều nay thanh toán nhé, Mấy hôm vừa rồi chưa mua đc wmz chứ ko có gì đâu. anh em chờ nhé. tầm 6h

Tụi oron này nói cũng hay lắm, hôm bửa bảo mình thứ 2 (chắc như bắp). Hy vọng lần này tụi nó nói và làm đi đôi.

Mà sao cái nick ICQ của nó đang online mà em hỏi nó thì nó êm ru thế, có bác nào gần đây nhất còn chat ICQ với nó đc không?

Nó nói chiều nay ko pay thì sẽ ko thanh toán nữa. theo thông tin thì forumophlia chuẩn bị thay oron bằng netload thì phải @@!

TÍnh về các host mình chơi thì oron xóa file phải gọi là bá đạo. Ngày ~ 500 files.. vãi cmn.....

ngày tôi lên có 200 file mà nó xóa gấp đôi mới bá đạo
32k file mà h còn 20k @@

ngày tôi lên có 200 file mà nó xóa gấp đôi mới bá đạo
32k file mà h còn 20k @@

Chẳng biết bác upload thể loại gì mà DCMA kinh thế, mình thỉnh thoảng 2,3 tuần mới bị 1,2 file thôi mà. trên forumophilia tụi nó nói là oron ít delete file nhất đấy. Nếu nó hay xóa thể loại nào thì bác đừng upload thể loại đó nữa.
Mà thông tin payment oron bác lụm ở đâu vậy, share cho mình cái link với nhe bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back