Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

help

cac pro cho em hoi voi?
em moi choi depositfile nhung em thay cua em co luot dơn;laod ma lai khong thay tien nen la sao vay ha cac pro giup em voi?

Thằng này được đó. Pay xong mới block acc

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:57 PM ----------

cac pro cho em hoi voi?
em moi choi depositfile nhung em thay cua em co luot dơn;laod ma lai khong thay tien nen la sao vay ha cac pro giup em voi?

Tầm 11h trưa vào bạn se thấy $

Anh cho em hỏi cách remote link từ netload.in qua nó với anh Ơi

các bác ơi cho em hỏi phát tại sao JD trong vps của em không add được vậy? trong khi đó JD ngoài máy thật vẫn add bình thường. bó tay thằng DP này, ai biết giúp em với

=)) đang bấm Pay rồi,nó đã gửi 2 thư đến,chắc chắn là sắp ra đê...giờ khó nhai nó quá

Thằng DE dạo này nó làm thế này có buồn ko cơ chứ
Dear Bonus Program participant,
You cannot receive payouts during a month after your registration.
Hết tháng nó block acc thì xong

ko biết các bác sống vs thằng này thế nào cho lâu dài chứ thằng này chắc chơi amateur may ra sống dai :))

h vẫn chơi nó àh, tập chung rapid và host vn đe, sau này họ mạnh anh em cũng đc nhờ, h đã đảo ngược tình thế trước thì uploader cần host, h thì host và uploader hỗ trợ nhau sau này nhìu host cạnh tranh thì uploader là vua =))

Uploader là trạng , host là chúa. Trạng chết thì chúa cũng băng hà :binhsua96:

Last edited by a moderator:
bác nào chơi lâu cái này cho hỏi nếu file bị không lên thì giải quyết sao cho hợp lí,dạo này up nhiều file không lên quá,mà cái nào đã không lên thì up lại vài lần nó cũng ko lên cho

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back