Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

Request hôm 20/06 đã checked từ khi nào ấy, giờ nó lại quay lại thời qua checked, ko biết khi nào PAID đây :)

Request hôm 20/06 đã checked từ khi nào ấy, giờ nó lại quay lại thời qua checked, ko biết khi nào PAID đây :)
Cậu checked thôi chứ mấy người với tớ paid lun hôm m6 ruì :)
Trước giờ vẫn checked cơ mà dạo này quá trình này thường rất nhanh, trừ khi có vấn đề nhạy cảm... :D

Mình Requested 16/6 vẫn open.lần cuối được pay là 16.01.2012 dạo ấy request hôm trước hôm sau pay luôn.lần này vẫn chưa thấy check choác gì

Mình Requested 16/6 vẫn open.lần cuối được pay là 16.01.2012 dạo ấy request hôm trước hôm sau pay luôn.lần này vẫn chưa thấy check choác gì

16/06 chưa tới lượt đâu . Chắc sang tháng 7

16/06 chưa tới lượt đâu . Chắc sang tháng 7

Exxxxxxxxxxxxxxxx
2013-06-20xxx €
webmoneychecked

Lỗi kỹ thuật ah, mình ngày 20/06 Checked mà cậu kia 16/06 vẫn Open là sao nhỉ, chắc như nhau cả thôi, dù là 16 hay 20 nhưng dự đoán rằng tuần sau sẽ PAID :)

Exxxxxxxxxxxxxxxx2013-06-20xxx €webmoneychecked

Lỗi kỹ thuật ah, mình ngày 20/06 Checked mà cậu kia 16/06 vẫn Open là sao nhỉ, chắc như nhau cả thôi, dù là 16 hay 20 nhưng dự đoán rằng tuần sau sẽ PAID :)

Uploaded nó phân ra, acc nào nó tin tưởng thì sẽ ko cần checked mà pay thẳng.

Uploaded nó phân ra, acc nào nó tin tưởng thì sẽ ko cần checked mà pay thẳng.

Thế chết mình rồi, acc mình mới đc PAID có 41 lần, đều Ok cả, chả có lẽ lần thứ 42 này lại trục trặc :)

Đang có 3coupon pre 3month ul.to ai cần pm mình nha, về dow cho đã

11/6 xèng về nha a e :D

xèng về rồi nhé ae
thanks ul.to

ối ối, nhanh quá nhỉ . xèng về rồi :)

cho mình hỏi cách nào để copy nhiều file trong ul nhanh nhất vậy các bạn:( ,mình mỗi lần copy thì chỉ click được 1 file copy

cho mình hỏi cách nào để copy nhiều file trong ul nhanh nhất vậy các bạn:( ,mình mỗi lần copy thì chỉ click được 1 file copy

Nếu là links UL của người khác muốn thành links của mình thì dùng chức năng import nhé, ko giới hạn cả trăm nghìn links cũng đc, còn links của mình muốn copy thì mình thường làm như sau: tạo 1 acc UL ở nơi khác, lấy links mình copy import vào acc đó rồi copy về import lại vào acc chính, cũng nhanh thôi, 100 links chẳng hạn chỉ mất vài phút :)

Dkm mở Webmoney ra giật cả mình. Confirm ngày 18/06 tiền đã về. Ko hiểu sao đợt này paid nhanh vãi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,625
170,733
Latest member
punyaidx
Back
Top Bottom