Help Tổng hợp tình hình của host Uploaded.to

bác nào chỉ giáo e cái ak.hết pre rồi mak ko đủ Points

Chọn vào plan muốn up rồi click theo hình nếu acc có tiền :rolleyes:

thì đúng rồi, 40 hay 45 ngày làm việc không tính ngày nghỉ.

Nhưng Hold thì khác, có dấu hiệu bất thường nó hold không thanh toán mà bắt giải trình, không giải trình được thì nghỉ khỏe khỏi hóng tiền nữa
?
làm sao biết nó hold ạ

?
làm sao biết nó hold ạ

nếu bị hold nó thông báo qua mail cho bạn

bình thường bạn rq thì ở chỗ trạng thái nó ghi là open, rồi sau đó nó kiểm tra xác nhận trả tiền bạn thì trạng thái chuyển qua checked, cuối cùng là paid tức là keng keng rồi

còn bị hold thì trạng thái từ open sau khi nó kiểm tra thấy nghi ngờ thì trạng thái chuyển thành hold, bạn giải trình được thì chuyển lại thành checked còn không thì chuyển tiếp thành gì đó đại loại là không thanh toán

nếu bị hold nó thông báo qua mail cho bạn

bình thường bạn rq thì ở chỗ trạng thái nó ghi là open, rồi sau đó nó kiểm tra xác nhận trả tiền bạn thì trạng thái chuyển qua checked, cuối cùng là paid tức là keng keng rồi

còn bị hold thì trạng thái từ open sau khi nó kiểm tra thấy nghi ngờ thì trạng thái chuyển thành hold, bạn giải trình được thì chuyển lại thành checked còn không thì chuyển tiếp thành gì đó đại loại là không thanh toán

Đa tạ bác công đức vô lượng :D Mà nghe đâu bảo thằng này hay có cái trò để dành pay luôn 1 lúc cho 1 cục khán giả bất kể sớm muộn thì phải. :(

Bác nào chiến sale UL tốt pm hợp tác làm ăn nhé
( làm ăn đàng hoàng, không đâm chọt, không chơi bẩn,....) :D:D

Thỉnh thoảng vẫn có sale còi :D

sắp có xèng rồi nha các bạn (RQ 26-11)

mình chưa tới lượt , hic.....

sắp có xèng rồi nha các bạn (RQ 26-11)
Mình RQ 03.12, checked khá lâu nhưng chưa đc PAID, hi vọng là mẻ sau !!!

Mình RQ 03.12, checked khá lâu nhưng chưa đc PAID, hi vọng là mẻ sau !!!

sắp có xèng thôi chứ đã có đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom